taaluma MWALIMU lakini...


muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
252
Likes
12
Points
35
Age
38
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
252 12 35
mimi ni mwalimu wa history na geography nimewahi kufundisha shule 2.nikaingia kampuni ya cm kwa miaka 2,sasa kampuni imeuzwa natafuta kazi yoyote.nina diploma ya elimu najua computer.uzoefu huduma kwa wateja ya miaka 2.ni multpurpose ninachohitaji ni kazi.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Tafuta shule ufundishe....walimu hawatoshi...
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,068
Likes
632
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,068 632 280
pole...omba mungu utapata tu
 
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
252
Likes
12
Points
35
Age
38
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
252 12 35
nimeomba shule mbalimbali.najibiwa kuwa labda mwakani.nimetuma cv 15 sehemu tofautitofauti hakuna majibu.ndio nikaona nitumie jukwaa hili.najua wadau wengi wanapita hapa.si lazima ualimu kazi yeyote ili mradi niweze kujikimu kimaisha.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,398
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,398 491 180
mimi ni mwalimu wa history na geography nimewahi kufundisha shule 2.nikaingia kampuni ya cm kwa miaka 2,sasa kampuni imeuzwa natafuta kazi yoyote.nina diploma ya elimu najua computer.uzoefu huduma kwa wateja ya miaka 2.ni multpurpose ninachohitaji ni kazi.
Kama hupendi kufundisha katafute shahada ya kwanza ya Ualimu au kitu kingine chochote, zaidi ya hapo nakushauri sana mdogo wangu tena plz and plz "I am under you legz" kwi kwi kwi, nenda kafundishe serikalini kwa miaka miwili kisha kasome (wakti huo mwaka wa 3 utapata promotion). Mwalimu kukosa kazi ni uzembe uliopitiliza kuna watu wapo mitaani wanatamani wangekuwa Walimu halafu wewe unapoteza muda!!!!! Kalaghabaho
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,398
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,398 491 180
nimeomba shule mbalimbali.najibiwa kuwa labda mwakani.nimetuma cv 15 sehemu tofautitofauti hakuna majibu.ndio nikaona nitumie jukwaa hili.najua wadau wengi wanapita hapa.si lazima ualimu kazi yeyote ili mradi niweze kujikimu kimaisha.
Unapendelea Dar au Mkoa wowote? Kama kokote ni PM. Halafu peleka haraka sana maombi wizarani wanaweza wakakufikiria hata kama umechelewa
 
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
252
Likes
12
Points
35
Age
38
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
252 12 35
nikipata dar ni vema zaidi.JE J3 NIPELEKE BARUA NA CV WIZARANI?MR.GERRARD
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,398
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,398 491 180
nikipata dar ni vema zaidi.JE J3 NIPELEKE BARUA NA CV WIZARANI?MR.GERRARD
Dar na mishahara ya Ualimu uta survive kweli? Tafuta sehemu nyingine nzuri Mkoani kwani kuna advantage kubwa sana. Unaweza kutafuta sehemu kama Morogoro, Iringa, Dodoma, Tanga, Mbeya n.k Jitahidi Jumatatu upeleke wizarani barua ya maombi,na vyeti vyako vyote. Masomo yako yana walimu wengi sana so Dar lazima utazunguka sana
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Kama hupendi kufundisha katafute shahada ya kwanza ya Ualimu au kitu kingine chochote, zaidi ya hapo nakushauri sana mdogo wangu tena plz and plz "I am under you legz" kwi kwi kwi, nenda kafundishe serikalini kwa miaka miwili kisha kasome (wakti huo mwaka wa 3 utapata promotion). Mwalimu kukosa kazi ni uzembe uliopitiliza kuna watu wapo mitaani wanatamani wangekuwa Walimu halafu wewe unapoteza muda!!!!! Kalaghabaho
kaka kafundishe mbona wewe ulifundishwa jamani?
 
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
252
Likes
12
Points
35
Age
38
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
252 12 35
wakati nasubiri majibu ya wizarani nimepata kibarua kwa muhindi 50,000 kwa wiki pia huwa siku ingine nauli na ya chakula hapo hapo.kwani kwa sasa lazima mkono uende kinywani.sina budi kupambana.nawashukuru sana kwa mchango wa mawazo.
 

Forum statistics

Threads 1,213,610
Members 462,215
Posts 28,483,713