TAA internship

Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
1,362
Points
2,000
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
1,362 2,000
Ok hizi nafasi zishachukuliwa na akina "kamlete''
nacheka Kama mazuri vile Binafsi Niliwaza Sana hizi post nikasema hizi ngoja niache tu

Hizi kazi waSubiri majina tu ya watoto WA wajomba
Kama ilivyo kwa TBS
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
904
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
904 1,000
nacheka Kama mazuri vile Binafsi Niliwaza Sana hizi post nikasema hizi ngoja niache tu

Hizi kazi waSubiri majina tu ya watoto WA wajomba
Kama ilivyo kwa TBS
Sehem kama hizi Magufuli angetupia jicho tu, tunaharibu pesa zetu sisi wanyonge kutuma application posta kwa njia ya Ems kumbe wana watu wao.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
14,711
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
14,711 2,000
nacheka Kama mazuri vile Binafsi Niliwaza Sana hizi post nikasema hizi ngoja niache tu

Hizi kazi waSubiri majina tu ya watoto WA wajomba
Kama ilivyo kwa TBS
Alafu ili kuficha uozo wao huwa hawatoi majina hadharani (kwenye website yao) ili watu wasione majina ya wajomba zao
 
Missneema

Missneema

Member
Joined
Jul 28, 2019
Messages
6
Points
45
Missneema

Missneema

Member
Joined Jul 28, 2019
6 45
Yaan mpk Leo bado hajatoa tu shortlist,means mchakato sio mchezo
 
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
1,362
Points
2,000
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
1,362 2,000
Sehem kama hizi Magufuli angetupia jicho tu, tunaharibu pesa zetu sisi wanyonge kutuma application posta kwa njia ya Ems kumbe wana watu wao.
Achana na mambo ya unyonge Magufuli mwenyewe kaajiri ndugu zake huko

Mwambie Mungu bahati ikudondokee tu au Upate Hizi taasisi ndogo ndogo upande
 
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
1,362
Points
2,000
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
1,362 2,000
Alafu ili kuficha uozo wao huwa hawatoi majina hadharani (kwenye website yao) ili watu wasione majina ya wajomba zao
Haha majina unayakuta yanazunguka kwenye ma group tena yanakua sio big deal Maana wanakaa nayo hadi muache kufatilia
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
14,711
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
14,711 2,000
Haha majina unayakuta yanazunguka kwenye ma group tena yanakua sio big deal Maana wanakaa nayo hadi muache kufatilia
Kama tangazo hili nimeona mdau anasema waliweka ndani ya week 2 ukiona kimya ujue haupo kwenye list. Hii ni trick yao kubwa hawa wanaopeana hizi kazi,
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
14,711
Points
2,000
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
14,711 2,000
Watu walikuwa wengi sana. Tatizo la ajira ni kubwa sana
Hawakujua kuwa application zitakuwa nyingi? Sasa Mbona wakawaambia vijanaa kuwa ndan ya week 2
 
A

alumn

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
904
Points
1,000
A

alumn

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2018
904 1,000
Achana na mambo ya unyonge Magufuli mwenyewe kaajiri ndugu zake huko

Mwambie Mungu bahati ikudondokee tu au Upate Hizi taasisi ndogo ndogo upande
Sawa msafirishaji your idea accepted.
 
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
1,362
Points
2,000
Msafirishaji

Msafirishaji

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
1,362 2,000
Kama tangazo hili nimeona mdau anasema waliweka ndani ya week 2 ukiona kimya ujue haupo kwenye list. Hii ni trick yao kubwa hawa wanaopeana hizi kazi,
Majina yatakuja kutoka mwezi WA 11 Mwishoni huko
Wanaitwa interview wakati watoto WA wajomba Kama ilivyo kawaida wapo tayari mwezi mmoja na nusu
 

Forum statistics

Threads 1,343,136
Members 514,956
Posts 32,774,818
Top