Sweetlady

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Posts
5,550
Reaction score
1,166
Jamani wanajamvi naombeni mnijuze, hivi kipi kilijiri kipindi sipo?
Huyu mdada ni wifi yangu kabisaa na tulikua tunaiva.Leo nimerudi naona ananianzishia vijembe.Nisaidieni jamani lol
 
Jamani wanajamvi naombeni mnijuze, hivi kipi kilijiri kipindi sipo?
Huyu mdada ni wifi yangu kabisaa na tulikua tunaiva.Leo nimerudi naona ananianzishia vijembe.Nisaidieni jamani lol

Wifi nani huyo kakujaza maneno ya uongo? ...kama sio Erickb52 ni BAGAH manake ndio zao.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…