SWALI: Unatumiaga JF ukiwa wapi na unafanya nini?

SWALI: Unatumiaga JF ukiwa wapi na unafanya nini?

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Posts
3,833
Reaction score
6,889
Habari za siku

baada ya kuwa member wa jf takribani miaka 4 sasa. kinachonifurahisha karibia kila uzi kuna watu lazima uwakute Nyani Ngabu mshana jr @richabraa Daby The Boss Eli79 Asprin miss chagga luckyline warumi geniveros kuna wengine ambao naona wamepotea kina Everline salt @lara1 PAUL sergio de south na wengineo.

sasa najiulizaga wanaingiaga humu wakiwa wapi nyumbani, ofisini, daladala au wapi. maana nawaonaga kila uzi wapo sasa wanawezaje maana mimi najitahidi lakini nimeshindwa.

haya mawazo tu msinitukane

mimi naingiaga nikiwaga nyumbani tu.
 
Habari za siku

baada ya kuwa member wa jf takribani miaka 4 sasa. kinachonifurahisha karibia kila uzi kuna watu lazima uwakute Nyani Ngabu mshana jr @richabraa Daby The Boss Eli79 Asprin miss chagga luckyline warumi geniveros kuna wengine ambao naona wamepotea kina Everline salt @lara1 PAUL sergio de south na wengineo.

sasa najiulizaga wanaingiaga humu wakiwa wapi nyumbani, ofisini, daladala au wapi. maana nawaonaga kila uzi wapo sasa wanawezaje maana mimi najitahidi lakini nimeshindwa.

haya mawazo tu msinitukane

mimi naingiaga nikiwaga nyumbani tu.
WEwe mda wote uko nyumbani??
 
pole hujazoea kusoma ndo maana....Yan kusoma sio utamaduni wako
 
Tunafanana mawazo mi niliwahi kuhisi au ni waajiriwa wa jf kwa ajiri ya kuichangamsha maana si kwa bidii hizo ndo viranja wetu
 
......Kila uzi wapo.........huu ni uongo wa kiwango cha juu kabisa.
 
Back
Top Bottom