Swali kwa wajuzi

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
May 1, 2007
6,918
2,000
Kama Mwanamke anaweza kumridhisha mwanamke mwenzie, iweje mwanaume ashindwe kumridhisha mwanamke?
 

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
May 1, 2007
6,918
2,000
Nadhani Kuna haja ya Wanaume kula shule kutoka kwa wale wanawake wanaowakong'oli wenzao, then ukichanganya na ujuzi wetu wa asili, basi Wapenzi wetu itakuwa heshima tupu. Nadhani ile dharau ya "Fulani" haniridhishi itaisha.
 

Comi

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
3,329
1,500
Mbona hujauliza na hivi?
iweje mwanamke ashindwe kumridhisha mwanaume?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom