Swali kwa wadada tu?

shaurimbaya

JF-Expert Member
Oct 3, 2013
1,919
2,000
Wadada wazima?

Hivi ni kweli mkishakuwa katika mahusiano mengi aka kukutana na madushelele tofauti inakuwa ngumu kutulia kwenye ndoa?

Nitafurahi sana wadada mkinipa ukweli kwenye hili, maana humu hatujuani, msifiche kitu,

Bibi harusi yupo tayari, wachangaji wapo tayari, wazazi wapo tayari, wazamiaji wapo tayari, wapenda shughuli wapo tayari, wacheza kwaito wapo tayari, wafanyakazi wenzake wapo tayari, mashost aka Maids wapo tayari, sema muoaji ndio bado anasita sita anajiona kama hayupo tayari akikumbuka past ya mwanamke anaempenda..

Hopin mnaikumbuka thread ya Past yake inanirudisha nyuma ya yule bank teller wa rafiki yangu, sasa mpaka leo hatujapata majibu..

Wadada tunaomba mfunguke ukweli toka moyoni
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,221
2,000
mleta mada hujui kuwa mechi za nje zinasaidia sana ndoa kuwa imara???
Mie nikiona tumezinguana to the maximum na hubby namtafuta msaidizi wa mume wangu tunaenda beach hotel tunashiiiinda,tunararana,tunapetiana petiana,kulishana mishkaki ya maini,full kudendeka.
Nkirudi kwa husband nakuwa mikero mihasira yote imeisha.Mapenzi motomoto.
Same to him najua anatoka nje.
He he he he so hiyo si ishu sana tupo 21 century eeee afu kugongewa kumbuka ni siri ya ndani eee.
Byeeee.
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,221
2,000
Mwanamke hatotulia kama humfikishi kileleni

Ila idadi ya wanaume haina uhusiano

hilo neno mtu umeshacheza uefa premier league kibao afu unakutana na kijitu kinachokula poro la chips rojo akiweka dushelele na kupata joto la k tu keshamwaga.
Hakyamama lazima lazima utafute wenye mechi kiwango na ndo hapo dharau zinapoanza.
Jamani nyie vijana nawausia tieni acheni mchezo kila siku mtatombewa.
Raha ya mwanamke kurusha maji.
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,936
2,000
mleta mada hujui kuwa mechi za nje zinasaidia sana ndoa kuwa imara???
Mie nikiona tumezinguana to the maximum na hubby namtafuta msaidizi wa mume wangu tunaenda beach hotel tunashiiiinda,tunararana,tunapetiana petiana,kulishana mishkaki ya maini,full kudendeka.
Nkirudi kwa husband nakuwa mikero mihasira yote imeisha.Mapenzi motomoto.
Same to him najua anatoka nje.
He he he he so hiyo si ishu sana tupo 21 century eeee afu kugongewa kumbuka ni siri ya ndani eee.
Byeeee.

Eheeeee... Don't try this at home.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
36,369
2,000
mleta mada hujui kuwa mechi za nje zinasaidia sana ndoa kuwa imara???
Mie nikiona tumezinguana to the maximum na hubby namtafuta msaidizi wa mume wangu tunaenda beach hotel tunashiiiinda,tunararana,tunapetiana petiana,kulishana mishkaki ya maini,full kudendeka.
Nkirudi kwa husband nakuwa mikero mihasira yote imeisha.Mapenzi motomoto.
Same to him najua anatoka nje.
He he he he so hiyo si ishu sana tupo 21 century eeee afu kugongewa kumbuka ni siri ya ndani eee.
Byeeee.

Endelea kuwadanganya wenzako.
 

Miss Neddy

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,688
2,000
Wadada wazima?

Hivi ni kweli mkishakuwa katika mahusiano mengi aka kukutana na madushelele tofauti inakuwa ngumu kutulia kwenye ndoa?

Nitafurahi sana wadada mkinipa ukweli kwenye hili, maana humu hatujuani, msifiche kitu,

Bibi harusi yupo tayari, wachangaji wapo tayari, wazazi wapo tayari, wazamiaji wapo tayari, wapenda shughuli wapo tayari, wacheza kwaito wapo tayari, wafanyakazi wenzake wapo tayari, mashost aka Maids wapo tayari, sema muoaji ndio bado anasita sita anajiona kama hayupo tayari akikumbuka past ya mwanamke anaempenda..

Hopin mnaikumbuka thread ya Past yake inanirudisha nyuma ya yule bank teller wa rafiki yangu, sasa mpaka leo hatujapata majibu..

Wadada tunaomba mfunguke ukweli toka moyoni

sasa kama hamjapata majibu kwanini msichape raba yanini kutaka kumuaibisha dada wa watu mwambie bwana harusi akatafute ambaye yuko sealed awe na amani ya moyo

dada wa watu kafunguka mnamuona kituko eeeeeeeh
n
sasa ngoja huyo bwana harusi akutane na migumegume ambayo inasema niliwah kuwa na bwana mmoja tu kumbeeeeeee nj zaidi ya level siti ndo atashika adabu yake
 

cha'

JF-Expert Member
Jun 22, 2013
466
195
Maneno kama haya yanafanya biashara ya pweza izidi kuenea kwa kasi
hilo neno mtu umeshacheza uefa premier league kibao afu unakutana na kijitu kinachokula poro la chips rojo akiweka dushelele na kupata joto la k tu keshamwaga.
Hakyamama lazima lazima utafute wenye mechi kiwango na ndo hapo dharau zinapoanza.
Jamani nyie vijana nawausia tieni acheni mchezo kila siku mtatombewa.
Raha ya mwanamke kurusha maji.
 

MankaM

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
9,450
1,500
Sijui sijaelewa topic ama ni kichwa changu hakijakaa sawa..............
Nahisi usingz umenizidi kesho ntafunguka
 

Jaber Job

Senior Member
Oct 2, 2013
121
0
Atafute bikra! Mbona anajipotezea muda....? Huyo dada atakuwa amekuwa anakutana na watu kama huyo muoaji asiyejielewa....! Nae huyo wakiachana list inaongezeka tu.
 

nanasikirikuu

Member
Dec 6, 2013
73
0
hilo linategemea na msimamo wa muhusika...kuna wanaotulia kwny ndoa tena kwa utulivu wa hali ya juu coz hana kipya anachokitafuta tena....nina mifano
 

venine

JF-Expert Member
Nov 11, 2010
1,388
2,000
hilo neno mtu umeshacheza uefa premier league kibao afu unakutana na kijitu kinachokula poro la chips rojo akiweka dushelele na kupata joto la k tu keshamwaga.
Hakyamama lazima lazima utafute wenye mechi kiwango na ndo hapo dharau zinapoanza.
Jamani nyie vijana nawausia tieni acheni mchezo kila siku mtatombewa.
Raha ya mwanamke kurusha maji.

duh! leo umeamua mdada. umeniacha nacheka ati, raha ya mwanamke kurusha .....
 

Kyalow

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,360
2,000
hilo neno mtu umeshacheza uefa premier league kibao afu unakutana na kijitu kinachokula poro la chips rojo akiweka dushelele na kupata joto la k tu keshamwaga.
Hakyamama lazima lazima utafute wenye mechi kiwango na ndo hapo dharau zinapoanza.
Jamani nyie vijana nawausia tieni acheni mchezo kila siku mtatombewa.
Raha ya mwanamke kurusha maji.

nimekupenda bure Amu
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
sasa na yeye akimwacha list si itaongezeka.au yeye hajawai kuwa na msichana maishani mwake.kutulia au kutokutulia kwa mwanamke kunategemea vitu viwili.kwanza tabia halisi ya mwanamke .pili jinsi mumewe anavyo mcare.kuna baadhi ya wanawake hawaridhi hata mumewe awape nin.si kitandani wala mahitaji.yote ataona ayatoshi akishaachwa ndo anakili inarudi.pia mume anaweza kusababisha mkewe akatoka endapo na yeye hata jishugulisha pande zote.uwanjani na kwenye mambo mengine.
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,793
2,000
hilo neno mtu umeshacheza uefa premier league kibao afu unakutana na kijitu kinachokula poro la chips rojo akiweka dushelele na kupata joto la k tu keshamwaga.

 

angelita

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
3,015
2,000
sasa kama hamjapata majibu kwanini msichape raba yanini kutaka kumuaibisha dada wa watu mwambie bwana harusi akatafute ambaye yuko sealed awe na amani ya moyo

dada wa watu kafunguka mnamuona kituko eeeeeeeh
n
sasa ngoja huyo bwana harusi akutane na migumegume ambayo inasema niliwah kuwa na bwana mmoja tu kumbeeeeeee nj zaidi ya level siti ndo atashika adabu yake

Hawa dawa ni kuwadanganya tu,kumsimulia bwana wako mabaya ya nyuma huko hapana kwakweli lbda ajue mwenyewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom