Swali kwa NEC, Kikwete, CCM na Jeshi la Polisi

Swali kwa NEC, Kikwete, CCM na Jeshi la Polisi

omemegrace

Member
Joined
Aug 23, 2015
Posts
67
Reaction score
28
SWALI KWA NEC, POLISI, KIKWETE NA CCM.

-Hivi kuna ubaya gani watu wakikaa kituoni wakilinda kura zao, mbona kwenye kampeni za kuomba kura mnatembea mikoa yote, mnawasomba watu, mnahonga pesa, mnawatumia wasanii lakini eti ukishapiga kura huna thamani tena umeshamaliza ya wakubwa ukitaka kujua hatma ya kura yako ni kosa, hivi hiyo ndio haki ya kikatiba?

Je, mnaposema baada ya kura kuhesabiwa Raia watasomewa matokeo nje, sasa kama hawaruhusiwi kukaa umbali uliopangwa matokeo hayo matokeo mtawasomea akina nani wakati mmetishia hata kututoa roho.

Je, mkimaliza kuhesabu mtawapigia wananchi simu wote au mtawatangazia waje wasikilize matokeo? Au matokeo mtawatangazia mawakala tu?

KAMA HUO NDIO UBABE WENU TUTAKULA SAHANI MOJA MWAKA HUU.

NIMEGUNDUA TANZANIA KUNA UNAFIKI WA DEMOKRASIA NA WANANCHI TUNAONEKANA WA MUHIMU KWENYE KAMPENI NA KUPIGA KURA ILA TUKISHAPIGA KURA HATUNA THAMANI TENA, HIYO NDIO TANZANIA YA CCM.

Nchi ambayo wachache wanaamua mambo kwa manufaa yao.

BORA KUFA PENYE HAKI KULIKO KUTOKUTENDEWA HAKI.

By mtoto wa mnyonge mpenda haki
 
Navyojua mimi mtangaza matokeo ni msimamizi wa uchaguzi jimbo husika, ambaye ni Mkurugenzi. Huyu ndo atatangaza mshindi ni nani ktk nafasi ya ubunge, udiwani na mshindi wa urais ktk jimbo lake. Atatangaza akishapata matokeo ya vituo vyote. Kama ni kusubiri kutanganziwa mi naona sehemu sahihi wakasubiri mita 200 kwa mkurugenzi. Binafsi sioni sababu ya kusubiria huku vituoni ilihali kuna mawakala wa kila chama.
 
Unawezaje kuandika vitu ambavyo haujui, si bora uulize uelimishwe kuliko kukurupuka, nyie ndio mnaoshangilia hata push-ups mkidhani ndo sifa ya uongozi wa nchi.

Navyojua mimi mtangaza matokeo ni msimamizi wa uchaguzi jimbo husika, ambaye ni Mkurugenzi. Huyu ndo atatangaza mshindi ni nani ktk nafasi ya ubunge, udiwani na mshindi wa urais ktk jimbo lake. Atatangaza akishapata matokeo ya vituo vyote. Kama ni kusubiri kutanganziwa mi naona sehemu sahihi wakasubiri mita 200 kwa mkurugenzi. Binafsi sioni sababu ya kusubiria huku vituoni ilihali kuna mawakala wa kila chama.
 
Unawezaje kuandika vitu ambavyo haujui, si bora uulize uelimishwe kuliko kukurupuka, nyie ndio mnaoshangilia hata push-ups mkidhani ndo sifa ya uongozi wa nchi.

Mbona sijakuzia kuandika unavyojua wewe mkuu, mi nimeandika navyojua, na wala sijakwambia maelezo yangu ni sheria. We usijali nisahihishe tu pale nilipopindisha
 
SWALI KWA NEC,POLISI,KIKWETE NA CCM.
-Hv kuna ubaya gani watu wakikaa kituoni wakilinda kura zao,,,mbona kwenye kampeni za kuomba kura mnatembea mikoa yote,mnawasomba watu,mnahonga pesa,mnawatumia wasanii lkn eti ukishapiga kura huna thamani tena umeshamaliza ya wakubwa ukitaka kujua hatma ya kura yako ni kosa,,duh hv hy ndio haki ya kikatiba???

Je mnaposema baada ya kura kuhesabiwa raia watasomewa matokeo nje,ss km hawaruhusiwi kukaa umbali uliopangwa matokeo hy mtawasomea akina nani wkt mmetishia ht kututoa roho,,je mkimaliza kuhesabu mtawapigia wananchi simu wooote au mtawatangazia waje wasikilize matokeo??? Au matokeo mtawatangazia mawakala tu???

KM HUO NDIO UBABE WENU TUTAKULA SAHANI MOJA MWAKA HUU.

NIMEGUNDUA TANZANIA KUNA UNAFIKI WA DEMOKRASIA NA WANANCHI TUNAONEKANA WA MUHIMU KWENYE KAMPENI NA KUPIGA KURA ILA TUKISHAPIGA KURA HATUNA THAMANI TN,,,HY NDIO TZ YA CCM,, nchi ambayo wachache wana amua mambo kwa manufaa yao.

BORA KUFA PENYE HAKI KULIKO KUTOKUTENDEWA HAKI.
By mtt wa mnyonge mpenda haki

kikwete anacheza na watu, hatutaondoka mpaka kieleweke
 
SWALI KWA NEC, POLISI, KIKWETE NA CCM.

-Hivi kuna ubaya gani watu wakikaa kituoni wakilinda kura zao, mbona kwenye kampeni za kuomba kura mnatembea mikoa yote, mnawasomba watu, mnahonga pesa, mnawatumia wasanii lakini eti ukishapiga kura huna thamani tena umeshamaliza ya wakubwa ukitaka kujua hatma ya kura yako ni kosa, hivi hiyo ndio haki ya kikatiba?

Je, mnaposema baada ya kura kuhesabiwa Raia watasomewa matokeo nje, sasa kama hawaruhusiwi kukaa umbali uliopangwa matokeo hayo matokeo mtawasomea akina nani wakati mmetishia hata kututoa roho.

Je, mkimaliza kuhesabu mtawapigia wananchi simu wote au mtawatangazia waje wasikilize matokeo? Au matokeo mtawatangazia mawakala tu?

KAMA HUO NDIO UBABE WENU TUTAKULA SAHANI MOJA MWAKA HUU.

NIMEGUNDUA TANZANIA KUNA UNAFIKI WA DEMOKRASIA NA WANANCHI TUNAONEKANA WA MUHIMU KWENYE KAMPENI NA KUPIGA KURA ILA TUKISHAPIGA KURA HATUNA THAMANI TENA, HIYO NDIO TANZANIA YA CCM.

Nchi ambayo wachache wanaamua mambo kwa manufaa yao.

BORA KUFA PENYE HAKI KULIKO KUTOKUTENDEWA HAKI.

By mtoto wa mnyonge mpenda haki

Umeona wasanii tu na watu wanaosombwa lakini hutaki kujua bodaboda wanaojaziwa mafuta na kuleta usumbufu ili ionekane shughuli zilisimama kwa sababu ya mahaba! Hivi kweli unaweza linda kura upo 200m na ukiwa huoni kinachoendelea? Natamani kuona viongozi wa UKAWA na familia zao wakilinda kura
 
Asitumie nguvu ataiharibu nchi
na kunaweza kukawa na vurugu.
Kutatua matatizo kwa kutumia nguvu huleta chuki na uonevu na mwisho ni vurugu.
 
Upikaji kura unaanza vituoni ndio maana CCM na NEC kwa kutumia jeshi la Polisi wanataka kuhakikisha watu hawaonekani kwenye vituo ili wizi ufanyike kirahisi.WATANZANIA TUSIKUBALI UPUUZI HUU WA NEC na CCM.
 
SWALI KWA NEC, POLISI, KIKWETE NA CCM.

-Hivi kuna ubaya gani watu wakikaa kituoni wakilinda kura zao, mbona kwenye kampeni za kuomba kura mnatembea mikoa yote, mnawasomba watu, mnahonga pesa, mnawatumia wasanii lakini eti ukishapiga kura huna thamani tena umeshamaliza ya wakubwa ukitaka kujua hatma ya kura yako ni kosa, hivi hiyo ndio haki ya kikatiba?

Je, mnaposema baada ya kura kuhesabiwa Raia watasomewa matokeo nje, sasa kama hawaruhusiwi kukaa umbali uliopangwa matokeo hayo matokeo mtawasomea akina nani wakati mmetishia hata kututoa roho.

Je, mkimaliza kuhesabu mtawapigia wananchi simu wote au mtawatangazia waje wasikilize matokeo? Au matokeo mtawatangazia mawakala tu?

KAMA HUO NDIO UBABE WENU TUTAKULA SAHANI MOJA MWAKA HUU.

NIMEGUNDUA TANZANIA KUNA UNAFIKI WA DEMOKRASIA NA WANANCHI TUNAONEKANA WA MUHIMU KWENYE KAMPENI NA KUPIGA KURA ILA TUKISHAPIGA KURA HATUNA THAMANI TENA, HIYO NDIO TANZANIA YA CCM.

Nchi ambayo wachache wanaamua mambo kwa manufaa yao.

BORA KUFA PENYE HAKI KULIKO KUTOKUTENDEWA HAKI.

By mtoto wa mnyonge mpenda haki

Zuia bao goli la mkono linda kura yako hadi tone la mwisho.
 
Mito ujakosea kwa maneno ulio sema n sahihi kwa chaguzi zlizo pila ila kwa sasa kila kituo kinatakiwa tangaza nakubandika matokeo kituon
 
Back
Top Bottom