SWALI? JE, Tanzania ihalalishe ukahaba?

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,274
Likes
26,188
Points
280
Joined
Jan 23, 2016
Messages
328
Likes
204
Points
60

Kessy Wa Kilimanjaro

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2016
328 204 60
Naona Uzi nimeuandikia kwa waongea kiswahili Lakini picha ya kingereza. Ngoja nitafsiri. Anachoongelea huyo dada ni kuhusu ukahaba na hatari inayotokana na kazi hiyo kutokuwa halali kisheria. Ufumbuzi wake ulikua kwamba serikali ihalalishe kabisa sekta hiyo na siyo kinusu nusu au kwa vikwazo na alitoa maoni kwamba serikali iwaulize wafanyakazi kwenye sekta hiyo wanataka sheria iwasaidiaje.
 

Forum statistics

Threads 1,203,578
Members 456,842
Posts 28,120,287