SWALI? JE, Tanzania ihalalishe ukahaba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SWALI? JE, Tanzania ihalalishe ukahaba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kessy Wa Kilimanjaro, Jun 14, 2016.

  1. Kessy Wa Kilimanjaro

    Kessy Wa Kilimanjaro JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2016
    Joined: Jan 23, 2016
    Messages: 328
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Kabla haujajibu hili swali naomba uiangalie hii presentation

     
  2. Kessy Wa Kilimanjaro

    Kessy Wa Kilimanjaro JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2016
    Joined: Jan 23, 2016
    Messages: 328
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Tanzania inahitaji kufuata mahitaji na usalama wa hao wafanyakazi kwenye hili swala na kuwasikiliza kisha kupitisha sheria.
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2016
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,623
    Likes Received: 23,765
    Trophy Points: 280
  4. Kessy Wa Kilimanjaro

    Kessy Wa Kilimanjaro JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2016
    Joined: Jan 23, 2016
    Messages: 328
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Naona Uzi nimeuandikia kwa waongea kiswahili Lakini picha ya kingereza. Ngoja nitafsiri. Anachoongelea huyo dada ni kuhusu ukahaba na hatari inayotokana na kazi hiyo kutokuwa halali kisheria. Ufumbuzi wake ulikua kwamba serikali ihalalishe kabisa sekta hiyo na siyo kinusu nusu au kwa vikwazo na alitoa maoni kwamba serikali iwaulize wafanyakazi kwenye sekta hiyo wanataka sheria iwasaidiaje.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...