Sumaye na lowassa ukawa: Maamuzi sahihi maendeleo ya kweli

Sumaye na lowassa ukawa: Maamuzi sahihi maendeleo ya kweli

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Posts
2,863
Reaction score
3,854
Ukawa kuwapokea Lowassa na Sumaye hawajakosea hata kidogo. Tujikumbushe kidogo juu ya historia ya maendeleo. Najua sio rahisi kwa binadamu kuwa msafi kwa 100%, hasa unapokuwa kwenye Mfumo fisadi wa CCM. Lakini kipindi cha viongozi hawa wawili ndicho kipindi pekee ambacho Serikali ya Tanzania angalau iliweza kufanya maamuzi muhimu yenye manufaa kwa watu.
Sumaye: Akiwa Waziri Mkuu aliwezesha Serikali ya Awamu ya Tatu kudhibiti mfumko wa bei ambao unagusa moja kwa moja maisha ya watu.

Lowassa. Akiwa Waziri Mkuu, alisimamia kwa dhati uanzishwaji wa Shule za kata ambazo kwa kiasi kikubwa zilisaidia kuwakomboa kielimu watoto wa maskini ambao hapo awali walikosa nafasi ya kuendelea na elimu ya Sekondari.

Haya ni baadhi ya mambo ya msingi. Yapo mengi wengine mtaongezea.

Najua walifanya makosa, kwani wao si malaika. Lakini makosa hayo yalichangiwa sana na mfumo fisadi wa CCM. Kwa vile wamuamua sasa kuachana na mfumo huo fisadi, basi Ukawa wako sahihi kuwapokea ili waongeze nguvu kusaidia kuiondoa CCM.
Ukawa shikamaneni daima mpaka kieleweke.
 
Lowassa na Sumaye ni mawaziri wakuu walioipamba List of Shame iliyosomwa na Dr Slaa mwaka 2007 huko Mwembeyanga
Sumaye hajatoa maelezo yoyote kuhusu ufisadi wake na wala hajatubu.
Mnazidi kupotea huko mkijisifia!
 
Maji yamezidi unga ngoja nitengeneze uji
 
maccm mwaka huu lazima yatajinyea.Mkiyaona mitaani yapigeni au yachome moto ccm mmetuchosha
 
Lowassa na Sumaye ni mawaziri wakuu walioipamba List of Shame iliyosomwa na Dr Slaa mwaka 2007 huko Mwembeyanga
Sumaye hajatoa maelezo yoyote kuhusu ufisadi wake na wala hajatubu.
Mnazidi kupotea huko mkijisifia!

Mwanao Mweledi na Mwadilifu akikaa kwenye kundi la watu waovu na yeye atakuwa muovu. Wewe kama mzazi lazima umkemee ili ajirudi. Hivyo ndivyo tulivyofanya kwa kuwakemea kwenye list of shame. Lakini Mwanao huyo huyo akiamua kujirudi na kurudi kwenye kundi zuri kama walivyofanya Sumaye, Lowassa na wengine wote basi wapokee kwa mikono miwili kama tulivyowapokea. Mfumo wa Kifisadi wa CCM ndicho chanzo cha Ufisadi wote. Lazima mfumo huo uondoke, kwani hata aje mtakatifu wa watakatifu hawezi kusalimika ndani ya mfumo fisadi wa CCM.
UKAWA ENDELEENI KUWAPOKEA KWA MIKONO MIWILI WALE WOTE WANAOIHAMA CCM. HATUWABAGUI KWANI WAO NI BINADAMU KAMA SISI. LENGO LETU NI KUONDOA MFUMO FISADI WA CCM.
 
Lowassa na Sumaye ni mawaziri wakuu walioipamba List of Shame iliyosomwa na Dr Slaa mwaka 2007 huko Mwembeyanga
Sumaye hajatoa maelezo yoyote kuhusu ufisadi wake na wala hajatubu.
Mnazidi kupotea huko mkijisifia!
Mkuu list of shame ilikua na majina mangapi vile, na hao waliobaki wako wapi au wote wamehama
 
Ilitakiwa pia AULIZWE KUHUSU UUZWAJI WA NYUMBA ZA SERIKALI MAANA NDIYE ALIKUWA KIRANJA MKUU...Huyo ndo aulizwe kabla ya kumrushia dongo Magufuli kipenzi cha wengi
 
Mkuu list of shame ilikua na majina mangapi vile, na hao waliobaki wako wapi au wote wamehama

Tena kwenye hiyo list yumo na Mwenyekiti wao, ambaye yeye hajakatwa. Sasa kama Kiongozi bado yumo usitegemee mabadiliko ndani ya Mfumo Fisadi wa CCM.
 
Magufuli Siyo Kipenzi Cha Wengi Labda Ni Kipenzi Cha Mkeo. Magufuli Huyu Huyu Nilimwandikia Barua Kulalamika Kupunjwa Fidia Ya Ardhi Huwezi Amini Tulilipwa Sh.150 Kwa Mita, Eneo Lipo Mjini Lipo Nzega.Leo Hii Unambie Kipenzi Cha Wengi Labda Cha Mashetani Wenzake,
 
Back
Top Bottom