Suluhisho rahisi la mawasiliano ya shule ni BULK SMS

Suluhisho rahisi la mawasiliano ya shule ni BULK SMS

astalavista

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2014
Posts
261
Reaction score
304
Kwa kutumia huduma ya bulk sms, inawezesha uongozi wa shule kuwasiliana na wazazi/walimu kwa haraka zaidi na uhakika.

Ni rahisi kumkumbusha Mzazi kumaliza ada ya shule, wakati mwingine kutoa taarifa za kuanza mitihani ama kutoka kwa matokeo.

Tazama mfano huu wa ujumbe

"Ndugu Mzazi wa Nyangao Mahiwa, matokeo ya mitihani ya muhula uliyopita yapo tayari. Unaweza kufika shuleni siku yoyote kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa kumi jioni."

Kumbuka ujumbe huu utadisplay kwa Mzazi ukiwa na jina la shule yako mf. LEOSCHOOL. Kitaalamu hili jina tunaita Sender ID.

Sasa kwetu sisi ONFON MEDIA wenye ofisi zetu Dar, Sinza Madukani jengo la Emirates 3rd floor. Tunakupatia hiyo Sender ID buree kabisa.

Tafadhali, tunaweza kuwasiliana
Call/WhatsApp

0795790411

1000091628.jpg
 
Hivi kwenye Bulk messages unaweza kuandika jina la kila individual? Kuna sehemu tunatuma sms ila ni multimedia tu, nadhani inaruhusu watu 20 so tumetengeneza groups tano kwa watu mia moja na it works well. Text moja kwa watu mia. Shida ni pale unapotaka kutuma kwa kuandika jina la kila individual.
 
Hivi kwenye Bulk messages unaweza kuandika jina la kila individual? Kuna sehemu tunatuma sms ila ni multimedia tu, nadhani inaruhusu watu 20 so tumetengeneza groups tano kwa watu mia moja na it works well. Text moja kwa watu mia. Shida ni pale unapotaka kutuma kwa kuandika jina la kila individual.
Inawezekana mkuu, karibu tukuhudumie.
 
UNATAKA KUOA/KUOLEWA, IFANYE KUWA NDOA YA KISASA 2026.

Bulk sms ina uwanja mpana sana, si tu inafaa kwa matumizi ya shule HAPANA, unaweza ukatumia pia hata kwenye taarifa kuhusu mwenendo wa vikao vya kamati ya harusi.

Hii ni nzuri na uhakika, wajumbe watakumbushwa muda wa kikao, ahadi walizoweka n.k.....

Angalia mfano huu wa harusi ya Denis na Flora.

" Ndugu mjumbe wa kamati ya harusi ya Denis na Flora, unakumbushwa kuhudhuria kikao cha bajeti siku ya jumamosi tarehe 17.01.2026 Kibo zone, Malamba mawili."

Pata picha ujumbe huu unakuja kwenye simu yako ukiwa na jina linalosadifu kilichoandikwa. Yaani DF WEDDING au D&F WEDDING au DENIS♥️FLORA.

Raha zote hizi unaweza kuzipata hata kwa shilingi 106,000/= ni rahisi kama hivyo.

Nipigie/WhatsApp
0795790411
 
UNATAKA KUOA/KUOLEWA, IFANYE KUWA NDOA YA KISASA 2026.

Bulk sms ina uwanja mpana sana, si tu inafaa kwa matumizi ya shule HAPANA, unaweza ukatumia pia hata kwenye taarifa kuhusu mwenendo wa vikao vya kamati ya harusi.

Hii ni nzuri na uhakika, wajumbe watakumbushwa muda wa kikao, ahadi walizoweka n.k.....

Angalia mfano huu wa harusi ya Denis na Flora.

" Ndugu mjumbe wa kamati ya harusi ya Denis na Flora, unakumbushwa kuhudhuria kikao cha bajeti siku ya jumamosi tarehe 17.01.2026 Kibo zone, Malamba mawili."

Pata picha ujumbe huu unakuja kwenye simu yako ukiwa na jina linalosadifu kilichoandikwa. Yaani DF WEDDING au D&F WEDDING au DENIS♥️FLORA.

Raha zote hizi unaweza kuzipata hata kwa shilingi 106,000/= ni rahisi kama hivyo.

Nipigie/WhatsApp
0795790411
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom