(1)Aithee usifanye kosa, mpite mkeo miaka kama kumi au zaidi, ili aonekane dogodogo na kukupa mambo ya kiujana ujana nawe ubaki kuonekana kijana kijana ingawa kipara ndio kitakuumbua...(ila nawe inabidi uwe fiti kinoma! vinginevyo vijana wenziwe watakusaidia kumnanihii...),na itakusaidia na wewe utulie kwa sababu dogodogo unaye...si unajua wenzetu wanakua kiumbile haraka.....ukioa unaelingana naye au umempita kidogo utashangaa atakavyozeeka haraka(hasa kama hana matunzo eeh), nawe itabidi uanze kuangaza mimamcho nje... Wa kwangu tumelingana nae ila nashukuru bado mambo safiii..(najipa moyo??)
(2) Aithee swali lako very complicated eeh, sina jibu la moja kwa moja eeh...chukua ushauri eeh...ongeza na akili yako eeh....