Stika imeandikwa Tsh 3000, nyie mnauza 5000

Stika imeandikwa Tsh 3000, nyie mnauza 5000

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
10,085
Reaction score
16,064
Na hii ni Central kabisaa. Sasa siwaelewi ndugu zetu hawa. Tutafika kweli?

Leo asubuhi askari wa usalama barabarani amenikamata; kanikomalia hadi nimempa 10k, kisa stika ya Nenda kwa Usalama.

Nmeifuata natoa 10k narudishiwa 5k, nikauliza, "Vipi mbona imeandikwa bei ni 3k?" Eti akasema ndiyo bei yake kiongozi. Sasa si bora muandike 5k tu?

Kweli penati zinakabwa wakuu. Kiufupi imeniuma sana bado naiwazia 2k yangu hapa. Ingetosha Serengeti Lite kabisa!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo week imeishaanza tayari? Si ilikuwapo majuzi tu? Au ni kila quarter?
 
Napoleone,

Una bahati sana. Ilikuwa upewe chenji buku mbili. Sticker ni elfu tatu. Elfu tano ni yake kupigia viatu brush. Akisema mkubwa, inakuwa sheria.
 
Pole sana

Dhumuni la zile sticker sio kuziuza ila3 gari linatakiwa likaguliwe then ulipie ile sticker kwa huduma ya ukaguzi. Ila wabongo wanefanya mradi. Na ole wako uwakomalie waikague gari yako ndo upate sticker kwa3 bei halali utajuta.
Hata kama gari yako itakuwa brand new utasikia oil iliyowekwa humu unanuka.

Sent using Jamii Forums mobile app
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣nimecheka kizungu
 
Nimewakimbia hatari , na wananidai deni,hawaniati hadi new year..
...mimi hio stika nishaisahau mwaka sasa
Kwaiyo hapo umejiona mjanja?stika mwisho ilikuwa mwezi wakumi kama wamekukamata ukawapa elfu kumi ni bahati yako tu ila ukikutwa huna stika unapigwa faini ya 30000 sema wengi wetu hatupo makini tusilaumu kwa uzembe wetu wenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo week imeishaanza tayari? Si ilikuwapo majuzi tu? Au ni kila quarter?
Hizi stika za Usalama Barabaran zipo muda wote pia kila mwaka zinatoka mara moja...usiombe ukutane na traffic wa mikoani unaendesha gari bila hiyo stika
 
Injinia wamekamata ile paso yako[emoji16][emoji16]
 
Na hii ni Central kabisaa. Sasa siwaelewi ndugu zetu hawa. Tutafika kweli?

Leo asubuhi askari wa usalama barabarani amenikamata; kanikomalia hadi nimempa 10k, kisa stika ya Nenda kwa Usalama.

Nmeifuata natoa 10k narudishiwa 5k, nikauliza, "Vipi mbona imeandikwa bei ni 3k?" Eti akasema ndiyo bei yake kiongozi. Sasa si bora muandike 5k tu?

Kweli penati zinakabwa wakuu. Kiufupi imeniuma sana bado naiwazia 2k yangu hapa. Ingetosha Serengeti Lite kabisa!


Sent using Jamii Forums mobile app
Tanzania ni nchi ya ajabu sana mkuu.Nchi nyingi duniani bidhaa zinawekwa label za bei kwa mfano, lakini hapa kwetu Tanzania hiyo kitu hamna.Ukikomaa jamaa anakuambia kwani wewe una shillingi ngapi.Mimi huwa nachoka kabisa.Hivi kwani bidhaa hazina bei inayoeleweka na mamlaka husika kwani hazipo?Obviously zina bei,nia ni kuwaibia watu tu.Sasa sticker ina bei kabisa,lakini mtu bado unapigwa,yaani Watanzania bwana wizi wizi tu na utapeli.Pole sana mkuu.Kila unapogusa moto,sijui tutaponea wapi.
 
Back
Top Bottom