Startimes decoder for tsh 50, 000/= | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes decoder for tsh 50, 000/=

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ayusema, Jan 5, 2012.

  1. Ayusema

    Ayusema JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Startimes decoder for tsh 50, 000/= check me on 0715 70 50 50 window for negotiation is open.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,237
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aaa wapi....
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu vipi, umefulia?
     
  4. E

    Esther Kimario Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Star times wanakera kuliko maelezo... mi mwenye natafuta wa kumtwisha mzigo! Ebwana, atakayenunua mwambie atumike kuwatangazia wengine kuwa ipo nyingine kwa tsh 40,000 tuu!

    Startimes hakuna kitu pale, michaneli ya ajabu hafu inastuck after every single minute!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    mimi nitakuuzia kwa less than that, au hicho kinakamata hadi china kwenyewe?
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    hili tatizo la ku-stuck ndilo linanikera sana, huwezi angalia vipindi vya startimes confortable

    DSTV wakiweka local chanels watapiga bao sana,

    DSTV services are great
     
  7. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lkn ghali kwa washabiki wa mpira,
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Una fiftiin nikupe changu!?
     
  9. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 197
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kingámuzi cha starttimes hakifai kabisa! Tafadhali muonee huruma unayetaka kumuuzia!
     
  10. A

    Adolf New Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa kweli hata kuisikia hiyo Startimes sitaki maana kwa kweli huduma zao haziridhishi kabisa,
    just imagine mtu unalipia kama kawaida halafu unakatiwa huduma bila sababu yo yote na ukipiga simu kuwauliza unapata jibu( ready made response) kuwa wahudumu wetu wanahudumia wateja wengine na hii ni zaidi ya mara tatu katika interval ya one hour.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    kitu EASY TV bana...local channels zote,kenya,uganda,bbc,cnn,aljazeera,movies,sports nk
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,900
    Likes Received: 3,521
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe mkuu. mia
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Ile inaitwa Ning vp wakuu nayo ina stuck?
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Ghalama zake zikoje na bei gani wanauza?
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,291
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hiyo inapatikana wapi kama mtu yuko Arusha?
     
  16. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    subscription ni 9,000 kwa mwezi
    manunuzi including outdoor antenna na installation kama sijasahau ni 120,000/=
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,279
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwa sasa nafahamu upatikanaji wa Dar tu
     
  19. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, aone huruma sio...hii kali hii'
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Kwa Dar ofisi zao zipo pande zipi nikakamate na mimi
     
Loading...