STARS yaona mwezi

STARS yaona mwezi

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Leo imeishinda timu ya Taifa ya Kenya kwa goli moja kwa bila.Goli la ushindi limefungwa na beki Aggrey Morris dakika ya 7 ya mchezo. Hatahivyo,Stars na Harambee Stars walicheza chini ya kiwango.
 
Leo imeishinda timu ya Taifa ya Kenya kwa goli moja kwa bila.Goli la ushindi limefungwa na beki Aggrey Morris dakika ya 7 ya mchezo. Hatahivyo,Stars na Harambee Stars walicheza chini ya kiwango.

Hii ni taarifa, uchambuzi au coment?
 
hatahueleweki mkuu hiyo post na maelezo hata haviendani hembu kaa fikiria alafu post tena!
 
Hongera Stars....
Inasikitisha, watu kimyaa hata Stars nayo imekuwa ya kisiasa...:confused2:
 
lakini harambee ndo walicheza chini ya kiwango kuliko stars, ukizingatia kuwa wanajidai na kocha wao mpya mfaransa toka nchi ya kimpira na sisi mdenish wetu toka nchi ya midebwedo.
 
Back
Top Bottom