K kalumendo New Member Joined May 16, 2013 Posts 3 Reaction score 2 May 19, 2013 #1 Guyyzzz anaekijua hiki chuo cha sjut kilipo na sifa zake kiundani naomba anambie nataka nijiunge nacho!!!!
Guyyzzz anaekijua hiki chuo cha sjut kilipo na sifa zake kiundani naomba anambie nataka nijiunge nacho!!!!
K kazi2000 Member Joined Jan 1, 2012 Posts 71 Reaction score 14 May 19, 2013 #2 watakuja kukueleza wanaokijua vizuri mimi nakupa pa kuanzia.tembelea St.John's University of Tanzania
watakuja kukueleza wanaokijua vizuri mimi nakupa pa kuanzia.tembelea St.John's University of Tanzania
aka2030 JF-Expert Member Joined Jan 5, 2013 Posts 2,674 Reaction score 3,741 May 19, 2013 #3 Huwezi soma hapo kisha ukajisifu kwenye jamii ya kitaifa
M Mponjori JF-Expert Member Joined Feb 21, 2011 Posts 2,205 Reaction score 551 May 19, 2013 #4 aka2030 said: Huwezi soma hapo kisha ukajisifu kwenye jamii ya kitaifa Click to expand... kwani anaenda kusoma ili ajisifu? Miafrika bana.
aka2030 said: Huwezi soma hapo kisha ukajisifu kwenye jamii ya kitaifa Click to expand... kwani anaenda kusoma ili ajisifu? Miafrika bana.
Nambayaya Member Joined Apr 26, 2013 Posts 28 Reaction score 7 May 19, 2013 #5 kazi2000 said: watakuja kukueleza wanaokijua vizuri mimi nakupa pa kuanzia.tembelea St.John's University of Tanzania Click to expand... Tena kama utakuwa hujatosheka na maelezo tembelea pale chuo kutana na wahusika watakupa maelezo zaidi
kazi2000 said: watakuja kukueleza wanaokijua vizuri mimi nakupa pa kuanzia.tembelea St.John's University of Tanzania Click to expand... Tena kama utakuwa hujatosheka na maelezo tembelea pale chuo kutana na wahusika watakupa maelezo zaidi
Mzito Kabwela Platinum Member Joined Nov 28, 2009 Posts 18,908 Reaction score 7,752 May 19, 2013 #6 Ni chuo kichanga lakini kinatoa compitent graduates kibongo bongo lakini
Twilumba Platinum Member Joined Dec 5, 2010 Posts 13,678 Reaction score 16,699 May 19, 2013 #7 aka2030 said: Huwezi soma hapo kisha ukajisifu kwenye jamii ya kitaifa Click to expand... duh, aisee kumbe!
aka2030 said: Huwezi soma hapo kisha ukajisifu kwenye jamii ya kitaifa Click to expand... duh, aisee kumbe!
Cheche Mtungi JF-Expert Member Joined Nov 14, 2010 Posts 2,619 Reaction score 776 May 19, 2013 #8 aka2030 said: Huwezi soma hapo kisha ukajisifu kwenye jamii ya kitaifa Click to expand... Pumba,umekunywa viroba nini?
aka2030 said: Huwezi soma hapo kisha ukajisifu kwenye jamii ya kitaifa Click to expand... Pumba,umekunywa viroba nini?
Mkoroshokigoli JF-Expert Member Joined Dec 20, 2012 Posts 14,593 Reaction score 5,587 May 19, 2013 #9 gemba kaizeni said: Pumba,umekunywa viroba nini? Click to expand... kwa ukweli alousema,,,
F f2rk JF-Expert Member Joined Jan 19, 2013 Posts 501 Reaction score 427 May 19, 2013 #10 Mango Pickle said: Ni chuo kichanga lakini kinatoa compitent graduates kibongo bongo lakini Click to expand... Doubt!!
Mango Pickle said: Ni chuo kichanga lakini kinatoa compitent graduates kibongo bongo lakini Click to expand... Doubt!!
T Tewe JF-Expert Member Joined Jan 11, 2008 Posts 1,101 Reaction score 813 May 19, 2013 #11 ooooops, sitaki hata kukisikia. juzijuzi kilianikwa hapa jamvini jinsi kinavyogawa degree za chupi