sir doctor JF-Expert Member Joined Jun 21, 2016 Posts 291 Reaction score 66 Nov 1, 2016 #1 Wadau tusaidieni mimi nasoma chuo kikuu cha st john mpaka sasa walioopewa mkopo ni wanafunzi 40 tu kati ya 130 Ndio tumeshaachwa au tusubiri????
Wadau tusaidieni mimi nasoma chuo kikuu cha st john mpaka sasa walioopewa mkopo ni wanafunzi 40 tu kati ya 130 Ndio tumeshaachwa au tusubiri????
Mgogo Mmoja JF-Expert Member Joined Aug 7, 2013 Posts 332 Reaction score 336 Nov 1, 2016 #3 Nadhan mpo zaid ya 130, >150..?! Bado siamin kama kweli mtakosa mkopo ..!!
sir doctor JF-Expert Member Joined Jun 21, 2016 Posts 291 Reaction score 66 Nov 1, 2016 Thread starter #4 Ngoja tusubiri
SODOKA JF-Expert Member Joined Sep 15, 2012 Posts 1,654 Reaction score 724 Nov 2, 2016 #5 oya Sir Doctor apo kuna Mdogo wangu anapga phamarcy ...alikuwa hajapata mkopo ...mchek akupe connection amefatilia akapewa
oya Sir Doctor apo kuna Mdogo wangu anapga phamarcy ...alikuwa hajapata mkopo ...mchek akupe connection amefatilia akapewa
Chacha Steven Mokiri JF-Expert Member Joined Jul 4, 2014 Posts 2,008 Reaction score 2,232 Nov 2, 2016 #6 SODOKA said: oya Sir Doctor apo kuna Mdogo wangu anapga phamarcy ...alikuwa hajapata mkopo ...mchek akupe connection amefatilia akapewa Click to expand... Daaaah we jamaa mambo yako cyawezi .!
SODOKA said: oya Sir Doctor apo kuna Mdogo wangu anapga phamarcy ...alikuwa hajapata mkopo ...mchek akupe connection amefatilia akapewa Click to expand... Daaaah we jamaa mambo yako cyawezi .!
Chacha Steven Mokiri JF-Expert Member Joined Jul 4, 2014 Posts 2,008 Reaction score 2,232 Nov 2, 2016 #7 Hapo ushaachwa mkuu
pogba10 Senior Member Joined Jul 16, 2016 Posts 100 Reaction score 95 Nov 2, 2016 #8 Tafuta plan B serikali ina mambo meng ya kufanya pamoja na kuvipatia vijiji vyote 50mil.. Hapa kazi tu
Tafuta plan B serikali ina mambo meng ya kufanya pamoja na kuvipatia vijiji vyote 50mil.. Hapa kazi tu