Ssra


Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
wadau naomba mwenye info za uhakika kuhusu pale SSRA maana nilituma maombi naona kimya sasa sielewi kama walishaita na je walishaita nafasi zote? mimi niliomba nafasi ya PR
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
Usiwe na wasiwasi,kama upo utaitwa tu.Wakati mwingine huwa tunakuwa na wasiwasi kumbe organization inakuwa imesitisha ajira au haina pesa tena ya kuajiri au kibali cha ajira kime-expire kwa wenzetu wa serikalini etc.Kuwa mpole,punguza majoto.
 
DON KILLUMINATI

DON KILLUMINATI

Senior Member
Joined
Jan 2, 2011
Messages
191
Likes
3
Points
35
DON KILLUMINATI

DON KILLUMINATI

Senior Member
Joined Jan 2, 2011
191 3 35
wadau naomba mwenye info za uhakika kuhusu pale ssra maana nilituma maombi naona kimya sasa sielewi kama walishaita na je walishaita nafasi zote? Mimi niliomba nafasi ya pr
ukiona manyoya ujue kaliwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,902
Members 475,327
Posts 29,271,842