Spesho wa ' Wabanduaji ' na ' Wabandukaji ' tu tafadhali!

Spesho wa ' Wabanduaji ' na ' Wabandukaji ' tu tafadhali!

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,617
Reaction score
128,007
Natumai nyote ni Wazima na tumeianza tena wiki mpya kama kawaida tukiwa ' tunatiririka ' kama siyo tuna ' taradadi ' humu JF kwa raha zetu.

Leo naomba tu jibu lenu kati ya hizi sababu kadhaa nitakazoziweka hapa ni ipi ambayo ndiyo inaweza kubeba asilimia ( % ) kubwa katika kupelekea ama ' Mahusiano ' au ' Ndoa ' kuvunjika kama siyo kusambaratika?

  1. ' Uchumi ' kuyumba hasa kutoka kwa Mwanaume.
  2. ' Gubu ' kutoka pande moja ya mwenza.
  3. Msukumo kutoka kwa ' Mama Mkwe ' na akina ' Wifi '.
  4. Mmoja wapo kuzidiwa ' Elimu ' na mwenza wake hivyo ' kudharauliwa '.
  5. Mmoja wa mwenza kuendekeza kusikiliza ' umbea ' na maneno ya ' Wafitini '.
  6. ' Uchafu / Ulevi ' wa kila namna na ' uliotukuka ' kutoka kwa mmoja wa mwenza.
  7. Kutokuwa ' mtundu ' na ' fundi ' wa ' kubandua ' au ' kubanduka ' kunako Kitandani.
NB. Natambua kuwa sababu zote hapo juu zinaweza zikawa za uzito wake hasa kupelekea Wapenzi wawili kuachana kama siyo kusitisha Mahusiano yao ya Kimapenzi ILA hapa nataka tu kujua ni sababu ipi ambayo inabeba asilimia kubwa kuliko nyingine zote?

Akhsanteni na karibuni.
 
kubaduana sio tatizo kwenye ndoa...Mimi natamani mke wangu awe mshamba nitajisikia vizuri sana
 
No formula according to both whom ended their relationship sijui kwa nini ?
 
Back
Top Bottom