Special thread: Kashi-Kash arts group

Vasco wa degamer

Senior Member
Feb 21, 2016
195
250
Hawa jamaa ni funga kazi kwa kuchekesha na kuelimisha.

Leo wamenichekesha sana, Mkwere original ameigiza anapigwa na mke wake ambaye ni mtoto wa mzee matata, Huku mkwere akiwa ni mtoto wa yule dingi mwingine na akiwa rafiki wa mcongoman.

Japo mkwere kapeleka mashtaka kwa baba yake na baba mkwe wake, wamekuta anapigwa bado ameogopa kumili mbele ya mke wake sarafina kama huwa anachezea kichapo
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,055
2,000
Kuna moja niliiona nadhani ukienda you tube unaipata Wa leo sio wa jana mkwere alisuswa na baba yake sumaku kwa mbwembwe zote kisha dogo kaenda kupewa buku na mwenyekiti kumbe dogo mtu wa ku bet kapiga mdosi karudi home na mkwanja mrefu dingi ilibidi awe mpole mpaka akambeba mgongoni .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom