Naibili
JF-Expert Member
- Jan 24, 2011
- 1,878
- 1,062
wakuu heshima kwenu,
ni wazi kuwa excel ina mambo mengi ambayo si rahisi kujua yote,
kwa yeyote anayefahamu ni formula gani nnaweza kutumia ikatofautisha data zilizoko kwenye sheet 1 na sheet 2, kwa kutambua ambazo zipo kwenye sheet 2 na hazipo kwenye sheet 1,
pia tunaweza kutumia thread hii kwa kuulizana maswali kwa watumiaji wa excel kwa lengo la kueleweshana
aksante
ni wazi kuwa excel ina mambo mengi ambayo si rahisi kujua yote,
kwa yeyote anayefahamu ni formula gani nnaweza kutumia ikatofautisha data zilizoko kwenye sheet 1 na sheet 2, kwa kutambua ambazo zipo kwenye sheet 2 na hazipo kwenye sheet 1,
pia tunaweza kutumia thread hii kwa kuulizana maswali kwa watumiaji wa excel kwa lengo la kueleweshana
aksante