special analysis: MANDELA Vs MAN UTD


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,419
Likes
240
Points
160
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,419 240 160
MANDELA vs MAN UNITED
Mandela alikaa jela miaka 26
Man u alikaa miaka 26 bila kombe la ligi

Mwaka 1990 Mandela anakua huru
Mwaka huo huo man akachukua fa cup na hilo lilikua kombe lake la kwanza tangu mwaka 1968

Mwaka 1992 Mandela akawa rais Wa kwanza kuchaguliwa kidemokrasia SA

Man united akachukua kombe la ligi baada ya miaka 26(miaka sawa na ile ya Mandela alokaa jela)

Mwaka 2012/13
Kocha Wa man united sir Alex akastaafu baada ya misimu 26 ya mafanikio (miaka sawa na ile ya Mandela alokaa jela)

Msimu 13/14
Hali ya Mandela ikawa tete hatimaye kufariki

Msimu huohuo hali ya utd ikawa Mbaya na inaelekea kufa

RIP MANDELA
RIP MAN UNITED
 
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
1,186
Likes
1,904
Points
280
Immortal_MH

Immortal_MH

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
1,186 1,904 280
weka source na picha
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,609
Likes
140
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,609 140 160
MANDELA vs MAN UNITED
Mandela alikaa jela miaka 26
Man u alikaa miaka 26 bila kombe la ligi

Mwaka 1990 Mandela anakua huru
Mwaka huo huo man akachukua fa cup na hilo lilikua kombe lake la kwanza tangu mwaka 1968

Mwaka 1992 Mandela akawa rais Wa kwanza kuchaguliwa kidemokrasia SA

Man united akachukua kombe la ligi baada ya miaka 26(miaka sawa na ile ya Mandela alokaa jela)

Mwaka 2012/13
Kocha Wa man united sir Alex akastaafu baada ya misimu 26 ya mafanikio (miaka sawa na ile ya Mandela alokaa jela)

Msimu 13/14
Hali ya Mandela ikawa tete hatimaye kufariki

Msimu huohuo hali ya utd ikawa Mbaya na inaelekea kufa

RIP MANDELA
RIP MAN UNITED
Mkuu huo ulinganisho wako mbona una kasoro, Mandela alikaa jela miaka 27 na sio 26, kutoka 1963 hadi 1990, na alikuwa rais kuanzia mwaka 1994 na sio 1992.
 
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
4,823
Likes
1,065
Points
280
Age
99
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
4,823 1,065 280
Duh hizi analysis zinaweza kumfanya bata agome kuharisha.
 
KATUMBACHAKO

KATUMBACHAKO

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
394
Likes
12
Points
35
Age
29
KATUMBACHAKO

KATUMBACHAKO

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
394 12 35
ACHA UWONGO! R.I.P ARSENAL SIO MAN U YETU...! MSIINGILIE NDOA ZA WATU, TUACHIENI CC WENYEWE MAN U!
:shocked::tape::smile-big:
 
Nakapanya

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
1,965
Likes
165
Points
160
Age
39
Nakapanya

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
1,965 165 160
kashaga umedanganya umma,unastahili adhabu ya viboko kumi na mbili na kazi ngumu,unasema mandela alikaa jela miaka 26?pitia upya kumbukumbu zako
 
KILIVITE

KILIVITE

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,302
Likes
108
Points
160
KILIVITE

KILIVITE

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,302 108 160
Kashaga unastahili division 5
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,132
Likes
1,708
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,132 1,708 280
Tunamhurumia huyu mzee wa kubebwa aka Man U.
 

Forum statistics

Threads 1,261,389
Members 485,163
Posts 30,088,709