Eman mic
New Member
- Jan 2, 2014
- 1
- 7
Habari Njema kwako.
Je unahitaji mwalimu nyumbani au ofisini kwako kwa muda wako?
Tunakufuata ulipo kulingana na Muda wako. Masomo ya Lugha kama English Course and Swahili Course.
Pamoja na masomo mengine kama elimu ya watu wazima n.k.
Walimu wetu ni wenye uzoefu na uwezo mzuri.
Tafadhali wasiliana nasi kupitia 0758 018 597
Email ~ info@swahiliteacher.com
Karibu sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Je unahitaji mwalimu nyumbani au ofisini kwako kwa muda wako?
Tunakufuata ulipo kulingana na Muda wako. Masomo ya Lugha kama English Course and Swahili Course.
Pamoja na masomo mengine kama elimu ya watu wazima n.k.
Walimu wetu ni wenye uzoefu na uwezo mzuri.
Tafadhali wasiliana nasi kupitia 0758 018 597
Email ~ info@swahiliteacher.com
Karibu sana.
Sent using Jamii Forums mobile app