Soko la hisa kufunguliwa wageni

sodoliki

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
2,591
2,000
hii ni kuwagandamiza watanzania tena, kwanza uchumi mmeudumaza na watanzania wengi wameshindwa kununua hisa za Vodacom, sasa mmetunga sheria kulazimisha makampuni ya simu yauze hisa DSE, na mnaruhusu wageni, hii ni danganya toto, sawa na kutoa mfuko wa kushoto kuweka mfuko wa kulia. Hii tena watanzania mmewapiga changa la moto. hongereni
 

Kang

JF-Expert Member
Jun 24, 2008
5,297
2,000
Umeitoa wapi hii habari? Kama ni kweli inaweza kuwa kunusuru hisa za Vodacom ambazo hazijauza vizuri na makampuni mengine ya simu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom