Soka la Bongo na kashfa za kulawiti

Na baya zaidi Tanzania hufikiria Gay ni Yule anayefanyiwa ndomana wengi hupenda kutumia mtoto rizki, wote hata mnayemuona Basha naye ni Gay haijalishi anamfanya mwenzake wa jinsia moja bila yeye kufanywa, uchafu umetawala wapige vita wote hao sio upande mmoja tu na Kama ushahidi hakuna msikurupuke waandishi wetu wengi habari zao wanaandika kishabiki waziwazi bila kujuwa kazi zao au wanapenda umaharufu tu.
 

Kweli mkuu maana hizi stori zao tushazichoka maana huwezi kemea ushoga huku hao mashoga unawaficha
 
habari hii tangu enzi za akina Dwight Yorke?
 
Last edited by a moderator:
mnakumbuka ile ya king kibahdain na yule shoga maarufu aliyekuwa na matiti kabisa ya operesheni, alikuwa anaitwa Dudu, nafikiri ni marehemu
alimuibia kocha huyo hela baada ya kumpa uroda

astakafulah ! jamani huyu mzee wa watu mbona ni ustaadhi wa swala 6
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…