So poa

So poa

samir nassir

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2017
Posts
1,119
Reaction score
1,479
Ndugu yangu wakaribu kaja kunifata nakuniomba ushauri yeye alimuingilia mwanamke kinyume na maumbile sasa siku yapili kampiga cm kuwa dem wake yupo hospitali nakule nyuma ya ukuta kimetoka kinyama na kimetoka kuwa kikubwa sasa pesa ya matumizi hana amtumie laki tatu jamaa yangu aliogopa akamtumia anasema mpaka inafika uck kashamtumia kama laki 6 anasema kile kinyama kili rudi kwa maumivu sana ya anakaaa siku yapili anasema kuwa kimetoka nnje sasa apo ndokanifata kuniomba ushauri afanye nn je ni kweli au anachezewa mcjezo wadau
 
...Yeye si alijikuta kaka kuona, akataka jicho. choo sebuleni cha nini.
 
Wewe na huyo rafiki yako wote stupid ñ idiots kabisa pambaneni na hali zenu your friend alitaka kujua how does it feel kusukuma mbolea, na wewe unakuja kumuombea ushauri Wa ushetani wake aaaargh[emoji16]
 
Hizi mada za IstagrÀmU na fesibUku ziwe zinaishia huko huko tafadhali
 
Mwambie kama nyama imetoka arudishe kwa njia ile ile aliyotumia kuitoa
 
Dah huo mwandiko tuu unajua hapa kuna nyama
 
Back
Top Bottom