INAUZWA smart lnb

Awadh Mbwana

Member
Oct 24, 2014
53
125
0afee88582fc59fa6b02f463d2b668b3.jpg
b4388f76c228a15ff9398c47c4b66aa8.jpg
 

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
1,195
2,000
Hata sijaelewa dhamira hasa ya huu uzi ni nini? Kweli JF imevamiwa.
Je watafuta hiyo LnB, wauza au nini. Picha tu haina taarifa just doesn't make sense
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,165
2,000
Tueleweshe basi mkuu..

Nimeona nembo hapo ya DSTV inabidi nikubembeleze tu ili nijue..
Samahani lakini kama nimekuudhi mkuu..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom