Slaa atolewa kafara na wenye chama!

  • Thread starter Kamarade wa kamarade
  • Start date

K

Kamarade wa kamarade

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
Age
57
K

Kamarade wa kamarade

Member
Joined Dec 6, 2013
10 0 0
Slaa atolewa kafara na wenye chama!

Uamuzi wa kumtumia Dr Slaa kwenda kumwaga sumu dhidi ya Zitto katika maeneo ambayo wanaamini ana wafuasi wengi na kujikuta akihutubia mikutano ya watu wachache na upinzani mkali uliomlazimu kuomba msaada wa polisi ni sehemu ya mpango wa muda mrefu wa kuhakikisha kuwa hana nafasi ya kugombea urais mwaka 2015 na nafasi hiyo kuchukuliwa na Freeman Mbowe. Hii inaendana na mkakati maalum wa mmoja wa wawania ugombea wa CCM kutaka kuhakikisha kuwa hapati ushindani wa Dr Slaa ambaye anaonekana kuweza kuleta athari zaidi ya Freeman mbowe ambaye anaonekana kuwa hana nafasi yoyote ya kuaminiwa na Watanzania. Katika mkakati huu pia yumo mwenza wake Mama Josephine ambaye amekuwa mstari wa mbele kumlazimisha Dr Slaa kukubaliana na jukumu la kwenda mikoani kumwaga sumu dhidi ya Zitto ambaye anaonekana kama tatizo lingine ndani ya mkakati huo wa mgombea wa CCM. Hatua ya nguvu za Mama josephine kutumika kumlazimisha Dr Slaa na hata kumlazimisha aendelee na ziara hiyo baada ya kutokea mambo ya kumuaibisha na kumshusha hadhi yake imeanza kuzua maneno kuwa yawezekana Josephine ni sehemu ya mpango wa muda mrefu wa mgombea huyo wa CCM ambaye alikuwa na mahusiano naye hapo kabla na hata sasa.
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,695
Likes
3,380
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,695 3,380 280
Kama umetusua,yaani brrrrrrrrrrrrr au tsuiiiiiiiiiiiiiiiii,na shuzi linanuka ilo kama umekula mzoga!!!!!
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,694
Likes
1,194
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,694 1,194 280
Slaa atolewa kafara na wenye chama!

Uamuzi wa kumtumia Dr Slaa kwenda kumwaga sumu dhidi ya Zitto katika maeneo ambayo wanaamini ana wafuasi wengi na kujikuta akihutubia mikutano ya watu wachache na upinzani mkali uliomlazimu kuomba msaada wa polisi ni sehemu ya mpango wa muda mrefu wa kuhakikisha kuwa hana nafasi ya kugombea urais mwaka 2015 na nafasi hiyo kuchukuliwa na Freeman Mbowe. Hii inaendana na mkakati maalum wa mmoja wa wawania ugombea wa CCM kutaka kuhakikisha kuwa hapati ushindani wa Dr Slaa ambaye anaonekana kuweza kuleta athari zaidi ya Freeman mbowe ambaye anaonekana kuwa hana nafasi yoyote ya kuaminiwa na Watanzania. Katika mkakati huu pia yumo mwenza wake Mama Josephine ambaye amekuwa mstari wa mbele kumlazimisha Dr Slaa kukubaliana na jukumu la kwenda mikoani kumwaga sumu dhidi ya Zitto ambaye anaonekana kama tatizo lingine ndani ya mkakati huo wa mgombea wa CCM. Hatua ya nguvu za Mama josephine kutumika kumlazimisha Dr Slaa na hata kumlazimisha aendelee na ziara hiyo baada ya kutokea mambo ya kumuaibisha na kumshusha hadhi yake imeanza kuzua maneno kuwa yawezekana Josephine ni sehemu ya mpango wa muda mrefu wa mgombea huyo wa CCM ambaye alikuwa na mahusiano naye hapo kabla na hata sasa.
Ukiambiwa Unakiherehere utakataa?
 
H

Hydrobenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
1,124
Likes
4
Points
135
H

Hydrobenga

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2012
1,124 4 135
DAH...

kwa hiyo JOSEPHINE ndio M23 ...?

Afukuzwe ni msaliti
 
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
884
Likes
172
Points
60
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
884 172 60
PwaaaaaaAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,210
Likes
41
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,210 41 145
Mmmmhhhh kumekucha
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Hii ni hatari kweli tuhuma zingine nzito kweli lakini ubishi wa mzee slaa ndiyo uliomponza.
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
21
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 21 0
enyi waliberali wa Lumumba, pls inatosha sasa...
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Abnormal mind!!!!! What do you say about this?

 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
Jose analiwa na anayetaka urais mwingine. Ahhaaaaaaaaaaa Josephine unataka kuwa 1st lady in double kama Gracia
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Hii ni hatari kweli tuhuma zingine nzito kweli lakini ubishi wa mzee slaa ndiyo uliomponza.
Hebu toa ushauri kwa Dr Slaa, tumia akili yako, not focus to buku7 iliyo mbele yako
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Slaa alipora mke wa mtu na sasa kibao kimemgeukia, Kweli muosha huoshwa.

Dr Slaa vumilia tu, kuchapiwa ni siri ya ndani.
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,809
Likes
461
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,809 461 180
Ziara ile ilipangwa muda mrefu kabla ya tatizo la Zitto. Lakini Ziara hii pia imefanikiwa sana. Kama basi ingelikuwa kafara ungelisema kuwa kajitolea kuwa kafara kuliko kusema eti wenye chama wamemtoa Kafara. Wenye chama cha chadema ni Watanzania wengi sana kwa sasa ambao wana mapenzi mema na nchi yao!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,716
Members 481,468
Posts 29,743,024