Raia Fulani
JF-Expert Member
- Mar 12, 2009
- 11,866
- 4,262
Ukitizama kile kipindi unaweza zaba mtoto wa mtu kituo cha daladala hata hajakukosea.
Unahisi na yeye ni kilaza.
Hahahah....but before you do that remember;
No matter how hot your anger is, it can not cook yams-Nigeria
back to Topic:
Nakumbuka nikiwa sekondari ya Mawezi, Moshi.
Likizo tulikuwa tunakutana na washikaji tuliosoma wote primary halafu wakapangiwa special schools Kibaha, Mzumbe, na Ilboru.
Na wale wa seminary ambapo wanapewa notes na test kila wiki jamani kuna watu wana raha.
Basi hawa woote tunakutana mtaani tunafundishana weee na kubadilishana knowledge mpaka likizo inaisha hiyo ndo ilikuwa tuition yetu. Ndiyo si tulisoma wote primary kwahiyo bado ni marafiki.
Na likizo wanakuja nyumbani. Wana interact na sie wa shule za kata tunabadilishana mawazo.
Matokeo form four: Division one (leo hii ningekuwa top ten ya watahiniwa wa CSEE 2012)
A level nikapangiwa Same sekondari. Huko tukawa tunatoroka na kuja kupiga kitabu Moshi sekondari (Old Moshi Sec) wenyewe waliamua kujiita Gold Moshi dem dayz!
Likizo tena tunakutana na washkaji waliopangiwa Special schools hizo tunabadilishana utirial ma test pepa manini.
Matokeo form six: Division one nzuri tu ya kunipa grades za kusoma Electronic Science & Communication chuo.
Mtazamo wangu:
Ile dhana ya special schools ilisaidia sana kuboresha elimu na kuongeza morali wa wanafunzi kusoma.
My call:
- Sasa hivi unakuta mwanafunzi anasoma hapo hapo na wale wale aliosoma nao primary hawapati challenges za nje hata kidogo.
- Waliofuta special schools hawakukumbuka ule usemi wa, the world is a book and those who dont travel read only a book otherwise walidhani kina Nyerere pamoja na umaskini tuliokuwa nao bado walifanya hivyo. Walipeleka hadi watu kusoma nje kwanini???
Kawambwa & Co. rudisheni special schools kwa maana ile ile ya special schools .
He he he, basi wewe ulikuwa msongo
Mie nilikuwa nikiona wanafunzi wa special skul nataka nibadilishane nao vimiminika, angalau nibahatishe mtoto mmoja kipanga.
Ilikuwa raha jamani khah!
Vipindi vya burudani na miziki kwenye TV za Taifa ziwe baada ya saa tatu usiku. Masaa yaliyobaki viwe vipindi vya shule na dokyumentry zinazofundisha.
Teh! Teh! Teh! kwa hiyo ulikuwa unachanganya vimiminika kwa kwenda mbele!! Je ulifanikiwa lengo lako la kupata kipanga?
Walikuwa wala hawanioni, maana wale walikuwa wanapenda ma fiziksi na hesabu
Wakati mie nataka tudiskasheni Maiko Jackson, labda sikuwa nawavutia
Walikuwa wanajitenga hao, hadi uwe wa mlengo wao wa kusongoka ndio mnabadilishana vimiminika
wanafunzi kutokujibu waliyofundishwa kwa maswali ya papo hapo ni kawaida
ndo maana shuleni mtu swali moja anakaa dakika kadhaa au analiacha kwanza anaanza na mepesi
ishu hapa ni general knowledge
wengi ndo aibu hapo
na hili ni aibu ya nchi nzima
wanafunzi na wazazi wao
Hahahah....but before you do that remember;
No matter how hot your anger is, it can not cook yams-Nigeria
back to Topic:
Nakumbuka nikiwa sekondari ya Mawezi, Moshi.
Likizo tulikuwa tunakutana na washikaji tuliosoma wote primary halafu wakapangiwa special schools Kibaha, Mzumbe, na Ilboru.
Na wale wa seminary ambapo wanapewa notes na test kila wiki jamani kuna watu wana raha.
Basi hawa woote tunakutana mtaani tunafundishana weee na kubadilishana knowledge mpaka likizo inaisha hiyo ndo ilikuwa tuition yetu. Ndiyo si tulisoma wote primary kwahiyo bado ni marafiki.
Na likizo wanakuja nyumbani. Wana interact na sie wa shule za kata tunabadilishana mawazo.
Matokeo form four: Division one (leo hii ningekuwa top ten ya watahiniwa wa CSEE 2012)
A level nikapangiwa Same sekondari. Huko tukawa tunatoroka na kuja kupiga kitabu Moshi sekondari (Old Moshi Sec) wenyewe waliamua kujiita Gold Moshi dem dayz!
Likizo tena tunakutana na washkaji waliopangiwa Special schools hizo tunabadilishana utirial ma test pepa manini.
Matokeo form six: Division one nzuri tu ya kunipa grades za kusoma Electronic Science & Communication chuo.
Mtazamo wangu:
Ile dhana ya special schools ilisaidia sana kuboresha elimu na kuongeza morali wa wanafunzi kusoma.
My call:
- Sasa hivi unakuta mwanafunzi anasoma hapo hapo na wale wale aliosoma nao primary hawapati challenges za nje hata kidogo.
- Waliofuta special schools hawakukumbuka ule usemi wa, the world is a book and those who dont travel read only a book otherwise walidhani kina Nyerere pamoja na umaskini tuliokuwa nao bado walifanya hivyo. Walipeleka hadi watu kusoma nje kwanini???
Kawambwa & Co. rudisheni special schools kwa maana ile ile ya special schools .
hapa sio afghanistan