Six bado utata... 4m6 soma hapa muhim | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Six bado utata... 4m6 soma hapa muhim

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Haroun jotham, Oct 7, 2012.

  1. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inavo themekana MULUGO alikosea kutoa ile kaul ya kua 4m6 hawausik katka uu mkumbo wa kubadlika kwa mihula! So 4m6 mtian mwez uleule wa5 na cmp zngine wa shapata na ratba tayar! Nan mwngne anajua?
     
  2. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 3,666
    Trophy Points: 280
  3. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 3,666
    Trophy Points: 280
Loading...