Sitosahau niliponusurika 'kufumuliwa marinda'

Mie nilifumaniwa nikakamatwa na midume mitatu yenye nguvu ikaanza kunipaka mafuta nyuma ile jamaa wa kwanza anamaliza kuvua nguo aanze kunifumua marinda mala ghafla ndoto yangu ikaishia hapo!
Ni dalili kuwa unatamani sana kuingiliwa kinyume ndo maana unaota
 
So hapo huna marinda
 
Hivi wake wa wanajeshi huwa wana matatizo gani???

Waume zao wanakwichikwichi sana na wanaporodi ndani wanakua kama kuku hakuna kuandaaa na wazungu wakija basi huwa ni kiduchu kama mvua za vuli, hivyo ku compasate huwa wanatafuta nje ili wapigwe kibano cha haja na kukata kiu ya kibinaadamu
 
Kwanini hawakukuchoma moto shetani mkubwa wewe?
Siku yaja na ndio utajua ukuu wa MUNGU.
 
Mie nilifumaniwa nikakamatwa na midume mitatu yenye nguvu ikaanza kunipaka mafuta nyuma ile jamaa wa kwanza anamaliza kuvua nguo aanze kunifumua marinda mala ghafla ndoto yangu ikaishia hapo!
Basi ukatamani ndoto ing'eendelea bila ya kushituka ukaanza kutafuta usingizi tena labda ndoto yako itamalizika
 
Mzee baba huyo sio mtu kabisaaa...futa namba yake kabisa.
Anakuuza hiv hiv!!!!
 
Kuna jamaa alikimbia kutoka temeke mwisho hadi buza alipita dukani nikamuuzia sigara kaniaga anaenda kwenye mishe Zeke kipndi hicho mkewe yupo tanga kikazi (mwalimu) kumbe amepangana na mke wa mtu wakafanye yao kumbe na mwenye mke amestukia chezo anawachorea rada tu..ashukuru mhudumu aliekuja kumtonya kwamba mwenye mali yupo na vijibaba kadhaa mlango mkubwa akamfungulia back door yani yani kama lisaa tu Alirudi anahema mpaka nikajua labda kuna Vita imetokea na shati halijafungwa vifungo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…