Sitasahau: Ubabe wa wanajeshi uliwatokea puani

Sitasahau: Ubabe wa wanajeshi uliwatokea puani

kumbe ulipigika ..pole sana.. ila umepewa haki yako
 
On the reverse side of a brutal man is an imprint of a coward
 
Mtu kama unaona umeonewa hasa na mwanajeshi we nenda moja kwa moja hadi Kwa wakuu wakee atachukuliwa hatua stahiki, jeshini Wana sheria Ngumu kuliko hata Uraiani, na hawaruhusiwi kabisa kumnyanyasa raia kisa uanajeshi.
 
Sheria zinatengenezwa na wenye nguvu kuwadhibiti wasio na nguvu
 
........ all the people are equal under the law

Supposedly so. But in real life, things are different. Dereva wa Kikwete akikutwa hajafunga mkanda wa gari, hataulizwa. Mimi nikikutwa sijafunga mkanda, riaskari ritasema "twende kituoni" harafu kure ritaniripisha erfu therathin.
 
Tatizo ni kwamba askari(jwtz, magereza,jkt,mgambo,police, suma etc) wote huwa wanajiona Bora sana kuliko raia...
 
Hakuna alie juu ya sheria.

Hawa jamaa wanapenda utemi wa kulazimisha

rafiki yangu alifanyiwa undava na mjeda na wenzake, alichofanya alienda akagonga mke wa mjeda na kumtumia mjeda video whatsapp, mjeda "alikonda", na jamaa kahamia sehemu nyingine kabisa ya nchi!
 
Kinyumenyume ni kwamba ulilipwa ili wakupige kisawasawa
 
Back
Top Bottom