Sitarudia tena nyakati hizi za mfungo

Sitarudia tena nyakati hizi za mfungo

Umenidindisha Kishenzi Na Stori Ya Bandiko Lako...
N:b Kama Hutojali,Nipasie Namba Yake Huyo Mwanamama,Nitajua Cha Kufanya...
​
 
Mama zao wanakua wazembe sana Tena sana mtoto akizaliwa anatakiwa akaguliwe wewe unapewa mtoto na nurse hujishughilishi kumkagua unaenda home unamuogesha mtoto hujui kitu unaona sawa Ile sehem wanapachana hospital mtoto akiwa bado mdogo
Usipende kuhukumu kwamba wazembe.
Wapo wanaopimwa wakionekana ndani hawana mfumo wa uzazi wa mwanamke yaani ovari n.k hawafanyiwi upasuaji.
Tafadhari hiyo ni taaluma ya watu, tusipende kuhukumu tuschoa tunawaumiza wahanga waliojarib tiba bila mafanikio.
 
Usipende kuhukumu kwamba wazembe.
Wapo wanaopimwa wakionekana ndani hawana mfumo wa uzazi wa mwanamke yaani ovari n.k hawafanyiwi upasuaji.
Tafadhari hiyo ni taaluma ya watu, tusipende kuhukumu tuschoa tunawaumiza wahanga waliojarib tiba bila mafanikio.
Sorry nimemuhukumu nani?? Kusema uzembe wa mama ni kumuhukumu? Taaaluma ya nani nimemention hapo? Uko serious na ulichoandika
 
Sorry nimemuhukumu nani?? Kusema uzembe wa mama ni kumuhukumu? Taaaluma ya nani nimemention hapo? Uko serious na ulichoandika
Unajuaje wazazi na wakunga hawakukagua watoto.
Yupo mtu wa tatizo hilo amesema wazazi walifanya yote ila daktari walisema vipimo vinaonesha hana mfumo wa viungo vya uzazi vya kike kwa ndani.
Wewe umesema wazazi wazembe hawakagui watoto kabla hawajatoka hospital.
Huoni umewahukumu uzembe wakati wameshafanya ukaguzi na wakapata maelezo ya daktari haiwezekani?
 
Sorry nimemuhukumu nani?? Kusema uzembe wa mama ni kumuhukumu? Taaaluma ya nani nimemention hapo? Uko serious na ulichoandika
Nipo serious kuliko majibu ya jumla
Nitakutafutia link nikipata muda umsikie muhanga mmojawapo wa hilo tatizo uone jinsi ulivyo wakosea.
 
Back
Top Bottom