Sitaki kura zenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki kura zenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BUCHANAGANDE, Oct 28, 2012.

  1. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watanzania walishaambiwa na CCM kuwa hawataki kura zao,walimu wakiwa ndo wawakilishi wa watanzania. Waalimu walipigwa chini kwenye kurecord sensa.Je bado waalimu na watanzania wote wajinga na wajanja mtaipigia kura CCM MWAKA 2012? NAOMBA MAJIBU YA WAJANJA NA YALE YA WAJINGA PIA.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    We subiri matokeo ya madiwani utapata jibu
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,612
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    waalimu, madaktari, wafanyakazi(wasio hizo kada)...wakiungana kwa kauli ile iliyotolewa, mkuu??..sijui itakuwaje?
     
  4. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,934
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Hata sisi hatumtaki
     
  5. Anita Baby

    Anita Baby JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 1,203
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Kura yangu kaikosa hata aniroge cmp ng'o
     
  6. Mdau35

    Mdau35 Senior Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi ctampa ya kwangu
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,371
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Right answer at the right time Mzinga, bravo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 8,265
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/345456-siasa-ni-hesabu-anayebisha-amuangalie-lowassa-halafu-awaulize-sitta-na-nnape.html
    Watakavyochanganywa na kuwekewa mazingira ya mitego watalaainika na kuirudisha ccm madarakani. Hii ndiyo Bongo
     
Loading...