sisi ndo madume bana

HIzo nyama hata ktk sambusa zimo.Na sketi za nini tena au sioni vizuri:A S 465:?
 
Heee! Vifua kama makalio jaamaani...hizo nyama daah!!
 
haiwezekani wakawa wanaliwa jamani....please? give me experience
 
Vifua vikubwa wakisikia panya huyo wanatoka mwendo wa ajabu
 
ni kweli nasikia huwa wanaliwa...mabansa wengi huwa mapunga, sijui kwa nini...halafu amini usiamini nikwambiayo, mabansa, wapiga ngumi, makarate etc wote huwa hawafanikiwi maishani....wanaishia show tu hapo ila hawanaga hela maisha yao yote, na hawapendwi, watu wanawaogopa.
 
Duh hata hao walaji sijui wanachofuata hapo au misuli huwa ipo tite tite?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…