Siri ya watia nia, Wengi ni mtandao

Siri ya watia nia, Wengi ni mtandao

kiamangwana

Senior Member
Joined
Feb 28, 2015
Posts
175
Reaction score
89
Kama hujui tambua hili yule Mti nia anayemwaga mihela,ametengeneza watia nia wake ambao kazi yao ni kuimarisha mtandao wao huko mikoani, lengo likiwa kuanza kampeni kabla ya muda hivi sasa watia nia hao wako mikoani wakiendelea kuimarisha mtatandao kwa jina la kutafuta wadhamini.

Mpaka sasa ameshaingiza watangaza nia 14 kati ya 18 waliopo,hili si pigo kwa UKAWA tu bali hata kwa yule Mmachinga na yule Mnyamwezi wanatakiwa wajue hili.

Kwani wapambe wa mti nia huyo wote watajitoa na kumuunga mkono huyo mmwaga fedha,ebu fikiri watia nia 15 kati ya20 wote wakijtoa na kutangaza kumuunga mkono huyo jamaa hata hiyo KAMATI KUU itakuwa na ubavu wa kumuengua?
 
Hiyo ni nadhalia ambayo haiwezi kufanya kazi kama unavyofikiri.Subiri uone, muda mbona umeisha!!1, tusiandikie mate wakati wino upo
 
Kwani hadidu za rejea zinazoongoza kamati kuu zinategemea watia nia??!!
 
Nami nimesikia hilo wengi wa watia nia ni mamluki wa mamvi, kwa sasa wanapiga kampeni kali halafu mwishoni watakuja kujitoa na kutaka wao na kambi zao kumuunga mkono mamvi. Hivyo kamati kuu ikipitisha tu jina la EL basi ujue ndie presidaa wetu mpya
 
Back
Top Bottom