Sir. Lewis Hamilton kashinda P1 kwenye Grid ya Mexican GP

Sir. Lewis Hamilton kashinda P1 kwenye Grid ya Mexican GP

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Posts
35,536
Reaction score
104,341
Mexican GP inakuaga muda mibovu. Sahivi ndio grid imeisha saa 7 hii.
1958.png

Hamilton Namba 1. Race jumapili saa 5 usiku.
 
Verstappen unamuita chipukizi. Msanii unadharau sana. World Champion mara Nne (2021, 22, 23 & 2024)
Kaka huyo ni WA juzi unafahamu Hamilton yupo langalanga tangu mwaka Gani
Verstappen unamuita chipukizi. Msanii unadharau sana. World Champion mara Nne (2021, 22, 23 & 2024)
Achana na mambo ya ushindi, hata yamal kwa sasa ni mshindi mbele ya Ronaldo na mesii lakini haiondoi yamal ni chipukizi.

Hamilton kaingia formula one 2007 verstappen kaingia formula one 2015 mi nikiwa mtu mzima lakini enzi za Hamilton nilikua mtoto, sasa unapo muweka verstappen na Hamilton sahani Moja unakosea heshima Hamilton sana mana huyu ni lol model wa huyo unaemuita mkongwe ni makosa kaka tujifunze kuwaheshimu malegend.


Chi benz alikasirishwa na mtangazaji alie muweka proffesor jay na wasanii chipukizi eti hawahoji hiyo ni dharau na kutoka kua na heshima chid alichukia balaa, wape legends heshima Yao mtoto wa 2015 unamlinganisha na Hamilton alieanza 2007 kweli? Yani huyu verstappen kaanza mboo enzi za wakina Instagram unamlinganisha na Hamilton mkuu?
 
Kaka huyo ni WA juzi unafahamu Hamilton yupo langalanga tangu mwaka Gani

Achana na mambo ya ushindi, hata yamal kwa sasa ni mshindi mbele ya Ronaldo na mesii lakini haiondoi yamal ni chipukizi.

Hamilton kaingia formula one 2007 verstappen kaingia formula one 2015 mi nikiwa mtu mzima lakini enzi za Hamilton nilikua mtoto, sasa unapo muweka verstappen na Hamilton sahani Moja unakosea heshima Hamilton sana mana huyu ni lol model wa huyo unaemuita mkongwe ni makosa kaka tujifunze kuwaheshimu malegend.


Chi benz alikasirishwa na mtangazaji alie muweka proffesor jay na wasanii chipukizi eti hawahoji hiyo ni dharau na kutoka kua na heshima chid alichukia balaa, wape legends heshima Yao mtoto wa 2015 unamlinganisha na Hamilton alieanza 2007 kweli? Yani huyu verstappen kaanza mboo enzi za wakina Instagram unamlinganisha na Hamilton mkuu?
Toa upumbavu wako hapa verstappen sio chipukizi kwenye F1
 
Kaka huyo ni WA juzi unafahamu Hamilton yupo langalanga tangu mwaka Gani

Achana na mambo ya ushindi, hata yamal kwa sasa ni mshindi mbele ya Ronaldo na mesii lakini haiondoi yamal ni chipukizi.

Hamilton kaingia formula one 2007 verstappen kaingia formula one 2015 mi nikiwa mtu mzima lakini enzi za Hamilton nilikua mtoto, sasa unapo muweka verstappen na Hamilton sahani Moja unakosea heshima Hamilton sana mana huyu ni lol model wa huyo unaemuita mkongwe ni makosa kaka tujifunze kuwaheshimu malegend.


Chi benz alikasirishwa na mtangazaji alie muweka proffesor jay na wasanii chipukizi eti hawahoji hiyo ni dharau na kutoka kua na heshima chid alichukia balaa, wape legends heshima Yao mtoto wa 2015 unamlinganisha na Hamilton alieanza 2007 kweli? Yani huyu verstappen kaanza mboo enzi za wakina Instagram unamlinganisha na Hamilton mkuu?
Ok
 
Back
Top Bottom