heartbeats
JF-Expert Member
- Feb 10, 2014
- 8,040
- 13,373
Punjani wafyetu
Wanawake wetu ni chombo cha starehe kwa sisi wanaume, mwanaume ambae upo chama cha CHAPUTA acha uo upuuzi mara moja, changamkia wanawake usiogope alivyo alie katika ndoa achana nae.
Wanawake wamekua na ndoto moja kubwa ambayo wengi wao hudhani itatimia kwa namna moja ama ingine sio wote watabahatika kuolewa,ila kuzalishwa ni lazima, kwahiyo usiwekeze nguvu nyingi kukazania ndoa wakati uyo unaemtegemea hana mpango kabisa.
Kamwe usimuulize maswali ya kijinga mwanaume wako eti utanioa, unanipotezea muda au,nayafananayo, mwanamke unatakiwa umfanye uyo kishankupe chako apate sababu ya kukuoa au apate hamu ya kukuoa sio kwa kutumia ndumba
Jitahidi kuwa mnyenyekevu,mchakarikaji kila nyanja hasa kitandani,kujishughulisha na ujasiriamali n.k,
Watakao bahatika ndo ao na watakaobaki hao ni wakusuuzia rungu tu na si tofauti na hapo
Nawapenda wote
#mtaalam wa mavi
Wanawake wetu ni chombo cha starehe kwa sisi wanaume, mwanaume ambae upo chama cha CHAPUTA acha uo upuuzi mara moja, changamkia wanawake usiogope alivyo alie katika ndoa achana nae.
Wanawake wamekua na ndoto moja kubwa ambayo wengi wao hudhani itatimia kwa namna moja ama ingine sio wote watabahatika kuolewa,ila kuzalishwa ni lazima, kwahiyo usiwekeze nguvu nyingi kukazania ndoa wakati uyo unaemtegemea hana mpango kabisa.
Kamwe usimuulize maswali ya kijinga mwanaume wako eti utanioa, unanipotezea muda au,nayafananayo, mwanamke unatakiwa umfanye uyo kishankupe chako apate sababu ya kukuoa au apate hamu ya kukuoa sio kwa kutumia ndumba
Jitahidi kuwa mnyenyekevu,mchakarikaji kila nyanja hasa kitandani,kujishughulisha na ujasiriamali n.k,
Watakao bahatika ndo ao na watakaobaki hao ni wakusuuzia rungu tu na si tofauti na hapo
Nawapenda wote
#mtaalam wa mavi