Sintosahau yangu 2013


F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0 0
Habari zenu wana JF. kabla hatujamaliza mwaka napenda kutoa kitu ambacho sintosahau 2013. >ilikua april 2013 saa 4 usiku maeneo ya magomeni kagera. nimetoka kununua wali kwa mama ntilie niende kulia geton kwangu. pind narud nakatza kona ya 1 ya 2 tu gafla nikawahiwa NILIPIGWA ROBA YA MISUMAL NA TEJA WA KIKE MPAKA HAJA KUBWA IKATOKA BILA KUJIJUA. Nilihisi roho imetoka wakachukua ule wali nilinunua pamoja na chenj zilizokua zimebaki 3500, kiukwel niliumia sana wik 2 sili ugal wala wal ilikua ni uji tu. VIPI WEWE MDAU NI JAMBO GANI HUTOSAHAU 2013.
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,141
Likes
103
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,141 103 145
hahahahaha! sijui kama utapata michango serious faraday maana umeanza kwa kituko sana!
hahahaha! Dah pole aisee. so ukaloweka boxers usiku huo na kufua asubuhi au?
 
reynod

reynod

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
289
Likes
104
Points
60
reynod

reynod

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
289 104 60
"HAJA KUBWA IKATOKA BILA KUJIJUA." daa pole sana.inachekesha lakin,omba yasikukute.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Hahahah pole sana
 
F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0 0
hahahahaha! sijui kama utapata michango serious faraday maana umeanza kwa kituko sana!
hahahaha! Dah pole aisee. so ukaloweka boxers usiku huo na kufua asubuhi au?
Omba sana wasikuwahi ( wasi kutaim) maana hawana huruma hata kidogo wale watu yan nyama kabisa wale.
 
vungwe

vungwe

Senior Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
118
Likes
55
Points
45
vungwe

vungwe

Senior Member
Joined Nov 2, 2013
118 55 45
mmmmmh masikini poyeee
...ila ngoja nicheke kwanzaaa teh teh teh etiii haja kubwa nayo ilihusikaa ..daaaaa
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,811
Likes
2,101
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,811 2,101 280
Hahaha umeona madhara ya kubana bana haja kubwa pindi inapokubana?? Ikitokea dharula kama hiyo lazima unye bila kujijua...
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878