Simsikii tena Lisu, Alkael na hata Kabwe Kunani ?


Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Kusema kweli watu hawa sikuhizi wamekuwa kimya sana ukilinganisha na Maalim Seif ambae amekuwa mstari wa mbele katika kuisakama Serikali ya Zanzibar kiasi ya wengi wa CCM magogo wa pale Unguja ni wagonjwa wengine wamepelelwa Cuba kutibiwa kansa ya ngozi.

Mko wapi wakuu mbona kimya kimekuwa kirefu au ndio mshazibwa midomo kwa kuingizwa milango ya mahakama na kutiwa mikiki na piliccm ? Ondoeni uvivu kama kufungwa hata Mandela alifungwa na ndio siasa za kwetu Afrika lazima kufungana ,mnapokaa kimya ndipo adui CCM anapozidi kujitandaza na sera za udanganyifu.

Hakikisheni mwezi haumalizi(Kila mwezi) mnaikurupusha CCM hawa bila ya kuwakurupusha watazidi kuzuga watu.
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
15,992
Likes
22,737
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
15,992 22,737 280
Wao washamaliza wanawachora tu tz inakimbilia shimon kwa kas ya ajabu kama nchi haiwez hata kuajiri watumish wake ktk taasis zake kuna nchi hapo.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,007
Likes
10,438
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,007 10,438 280
Ulitaka wakutimizie wajibu wako ?! Wao wamemaliza wajibu wao
 
U

Undu

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
1,892
Likes
244
Points
160
U

Undu

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
1,892 244 160
Maisha yamekuwa magumu awamu hii. Hakuna vibarua vya ujenzi
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,688
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,688 280
Dr. Tulia hataki upuuzi, hatoi airtime kwa wenye hoja mfu.
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,009
Likes
1,152
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,009 1,152 280
Hivi January,Nape, job mbona siwasikii
 
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
1,856
Likes
3,372
Points
280
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
1,856 3,372 280
Wanatafuta neno jipya la mwezi july, april ilikuwa demokrasia, may ikawa Dr. Tulia na Rais dikteta, june ikawa bajeti na muondelezo wa demokrasia, rais dikteta na maazimio ya kuzunguka nchi nzima kushtaki kwa wananchi+Dr. Tulia, June ilikuwa kuziba midomo, kuvaa nguo za misiba na kuongeza neno Uchwara pale kwenye Dikteta.
Stay tuned utapata singo mpya
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,503
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,503 280
Kusema kweli watu hawa sikuhizi wamekuwa kimya sana ukilinganisha na Maalim Seif ambae amekuwa mstari wa mbele katika kuisakama Serikali ya Zanzibar kiasi ya wengi wa CCM magogo wa pale Unguja ni wagonjwa wengine wamepelelwa Cuba kutibiwa kansa ya ngozi.

Mko wapi wakuu mbona kimya kimekuwa kirefu au ndio mshazibwa midomo kwa kuingizwa milango ya mahakama na kutiwa mikiki na piliccm ? Ondoeni uvivu kama kufungwa hata Mandela alifungwa na ndio siasa za kwetu Afrika lazima kufungana ,mnapokaa kimya ndipo adui CCM anapozidi kujitandaza na sera za udanganyifu.

Hakikisheni mwezi haumalizi(Kila mwezi) mnaikurupusha CCM hawa bila ya kuwakurupusha watazidi kuzuga watu.

Hahaha eti ka kufungwa hata Mandela alifungwa ni rahisi kutaka wengine wafungwe kwa nini usilianzishe wewe ili ufungwe kama Mandela halafu Dunia ije ikutoe?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,272
Likes
11,582
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,272 11,582 280
Walizoea siasa za maji taka
Wakati hakuna nafasi hiyo
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Wanatunga sheria na kuandaa mashitaka ya kupeleka mahakamani ili wakikataliwa hapa ni mbele kwa mbele ICC
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,503
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,503 280
Wanatunga sheria na kuandaa mashitaka ya kupeleka mahakamani ili wakikataliwa hapa ni mbele kwa mbele ICC

ICC hawana muda kupoteza ingekuwa rahisi hivyo Seif asingetanga tanga Dunia nzima angeenda tu huko ICC!
 

Forum statistics

Threads 1,237,190
Members 475,465
Posts 29,280,852