Simba, Yanga na Azam zitavuna kwa kile walichopanda!

Simba, Yanga na Azam zitavuna kwa kile walichopanda!

daniel don

Member
Joined
Jun 28, 2012
Posts
43
Reaction score
3
Timu zetu zinazoshiriki michuano ya Kagame simba, Yanga na Azam bado zimeshindwa kutuonyesha kama zilikuwa
kwenye Maandalizi ya kutosha ya michuano mikubwa ya Afrika Mashariki na Kati na badala yake wageni ndio wanaone
kana kujiandaa vilivyo kana kwamba ni wenyeji..Siku zote watu huvuna kile wanachopanda, Tunazitakia kila heri timu zetu ziweze kubakisha kombe nyumbani.
 
wamezoea kununua ubingwa wakienda international inakuwaga aibu... tusubiri labda mechi zinazofuata watanunua marefa
 
Mi nilikuwa na imani sana na Washindi wetu wa kwanza na wa pili wa Kombe la ujirani mwema,ksbb walikuwa wameyatumia mashindano yale kama sehemu ya maandalizi ya hii michuano ya Kagame,kumbe 0 kabisa
 
mpira wa magazetini ndio athalri zake c tunaona mpira wa england.
 
Back
Top Bottom