Simba Sc yatoa Sare na Orlando Pirates

Simba Sc yatoa Sare na Orlando Pirates

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Posts
3,526
Reaction score
1,410
kama kawaida yao,mwendo ni huohuo hadi mwaka unaisha mechi na yanga tu ndo hawata droo, watafungwa,



​
SIMBA SC imetoa sare ya bila kufungana na wenyeji Orlando Pirates katika mchezo wa kirafiki asubuhi ya leo Uwanja wa Rand mjini Johannesburg, Afrika Kusini.


Mwenyekiti wa Kamati ya Usajili ya Simba SC, Zacharia Hans Poppe alikuwepo kwenye mchezo huo na baada ya mechi akasema;
“Nimefurahishwa na kiwango cha timu japokuwa tulikosa baadhi ya wachezaji wetu walio timu za taifa za Tanzania na Uganda,”.

Mchezo huo ulikuwa sehemu ya maandalizi yake ya mechi dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC, Oktoba 18, mwaka huu Dar e Salaam, mzunguko wa kwanza wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara.


ShaffihDauda
 
Mi mshabiki wa Chelsea,kwa bongo simba ndo inaniumiza kichwa
 
Hata hivyo hiyo sare wameiomba wameona aibu kupigwa...
 
Hongera kwa sare, ahadi inatekelezwa ipasavyo.
 
Tutasikia ilikuwa bonanza na veteran wa Orlando
 
jaman acheni kuwadharau watani maake wao droo ni ushindi, wanaendelea vizuri mpaka sasa hata hiyo kambi yakwamadiba nikujaribu kutafuta sare kwa hali na mali dhidi ya yanga vinginevyo kitakacho wakuta itakuwa siri ya aveva na hans pope
 
nasikia simba kilimo kwanza wamepiga magoti kwa simba ukawa kimya kimya
 
hapo tujiulize kama UKAWA WAMESAFIRI hadi SOUTH
 
Back
Top Bottom