Simba mzingatie haya machache

Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
15,561
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
15,561 2,000
Aman iwe nanyi

Simba mzingatie haya

Mkishindwa kufunga magori basi hata walau mshinde njaa

Na kama mkishindwa kusonga mbele bas walau hata msonge ugari


Mkumbuke sisi kama wana jangwani tutashangilia team itayoshinda leo endapo mkishinda nyie tutawashangilia ila endapo wakishinda wamakua na wanyungwe bas tutawashangilia hao pia

Sisi hatuna makuu ni watu safi sana

LONDON BOY
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1,225
Points
2,000
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
1,225 2,000
Sikia boy,,leo simba ushindi ni lazima,,
Kwanza mpaka sasa ushindi wa nje ya uwanja simba anaongoza 4 bila,
 
kacnia

kacnia

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2014
Messages
2,660
Points
2,000
kacnia

kacnia

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2014
2,660 2,000
Aman iwe nanyi

Simba mzingatie haya

Mkishindwa kufunga magori basi hata walau mshinde njaa

Na kama mkishindwa kusonga mbele bas walau hata msonge ugari


Mkumbuke sisi kama wana jangwani tutashangilia team itayoshinda leo endapo mkishinda nyie tutawashangilia ila endapo wakishinda wamakua na wanyungwe bas tutawashangilia hao pia

Sisi hatuna makuu ni watu safi sana

LONDON BOY
Chamsingi usije kusema et kumbe ile team nikibonde maana leo inashuka mvua ya magoal
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,831
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,831 2,000
Mashabiki wa Yanga kwa sasa tumekunja tu nne majumbani kwetu huku tukila popcorn zetu. Kwa sasa tunawasubiria Zesco na wenyewe tuwaduwaze. Wakati mashabiki wa mo fc, muda huu presha inapanda, presha inashuka! Kutangulia kuna raha yake aisee!
 
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
339
Points
250
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
339 250
Aman iwe nanyi
Simba mzingatie haya
Mkishindwa kufunga magori basi hata walau mshinde njaa
Na kama mkishindwa kusonga mbele bas walau hata msonge ugari
Mkumbuke sisi kama wana jangwani tutashangilia team itayoshinda leo endapo mkishinda nyie tutawashangilia ila endapo wakishinda wamakua na wanyungwe bas tutawashangilia hao pia
Sisi hatuna makuu ni watu safi sana
LONDON BOY
Ushindi upo ila atakayeshinda bado hajajulikana na atakayesonga mbele yupo ila hajajulikana
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,831
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,831 2,000
Hali ni tete! Ee Mola waepushie hii dhahma hawa viumbe wako.
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1,225
Points
2,000
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
1,225 2,000
Niliapa ntakunya hadharani simba ikifungwa.

Sasa kuna boya mmoja wa yanga kashika poo jipyaa,kasogea pembeni yangu hapa,,nyafyatua mitama asahivi hapa akiniletea ujinga.
Moja bila mpaka sasa ila litarudi
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,559
Points
1,250
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,559 1,250
Niliapa ntakunya hadharani simba ikifungwa.

Sasa kuna boya mmoja wa yanga kashika poo jipyaa,kasogea pembeni yangu hapa,,nyafyatua mitama asahivi hapa akiniletea ujinga.
Kunya sasa!
 

Forum statistics

Threads 1,336,604
Members 512,670
Posts 32,544,946
Top