Sikutegemea lakini ndio imetokea, Nifanyeje?

unapokula mke wa mtu siku hz ujue ujiandae kuliwa tgo huku ukipigwa picha anytime za kupeleka whatsapp
 
Mmmh! Kijana, Umeweka Thrd Hii Kujibizana Na Watu? Au Kutaka Ushaur? Kijana Level Ya Maneno Yako Jtahd Iwe Level Moja Na Elimu Yako, Pleaz Stop Majib Yako,

najibu kulingana na maswal yalivyoulizwa,wengine badala ya kushauri wao wanajiona perfect
 
Mmmh! Kijana, Umeweka Thrd Hii Kujibizana Na Watu? Au Kutaka Ushaur? Kijana Level Ya Maneno Yako Jtahd Iwe Level Moja Na Elimu Yako, Pleaz Stop Majib Yako,

Mkuu hamna mtu hapo kazi kutuhangaisha tu. Mambo ya facebook haya nadhani alijisahau bahati mbaya yanahamishiwa huku JF kuua jukwaa.
 

Nimependa mwandiko wako na uandishi wako pia,,,,,
 
Piga p*mbu dogo ndo muda wa kurefresh mind ulionao! Ukirudi shule piga buku ka huna akil nzur vile! Asikutishe mtu UKIMWI hakuna siku hizi!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…