Siku ya kuikomboa Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya kuikomboa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dijovisonjn, Apr 11, 2012.

  1. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 450
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naamini kuwa siku ya kuikomboa Tanzania sio siku ile CCM itakapong'olewa madarakani, au siku ile CHADEMA watakaposhika dola bali siku ya kuikomboa Tanzania ni siku ile watanzania tutakapoanza kuwaza na kufikiri zaidi ya hawa viongozi wetu wa kisiasa, siku ile ambayo wanachadema watawaza na kutafakari zaidi ya Mbowe, Dr Slaa, Lissu, Lema, Zitto n.k na pale wana ccm watakapowaza zaidi ya Dr Kikwete,Lowasa, Nape, Mukama n.k.

    siku ambayo wote tutawaza kama binadamu na sio kama watu, siku tutakayowaza kama watanzania wenye uwezo wa kuwaza wenyewe bila msaada wa mtu yeyote.

    siku ambayo tutakubali kuyakubali mawazo yote mazuri bila kuangalia yametolewa na nani! SIKU HIYO IKIFIKA NDIYO ITAKUWA SIKU YA KUIKOMBOA TANZANIA, NA SIO HAYA MAIGIZO YASIYO NA FAIDA YA UKOMBOZI YA CCM, CHADEMA, CUF N.K TUNAYOYAONA KILA SIKU.
     
  2. k

    kisesengule Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iyo nimeipenda mkuu
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    hiyo kweli mkuu,kama misri kwa sasa hakuna aliyejuu ya mwenzake,kilicho bora kinafuatwa
     
  4. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Like poem bt it wil become true soon
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,747
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hakuna siku CHADEMA itachukua dola hii kwa structure yake ya sasa!
    Hizo ni ndoto tena za mwendawazimu!
    Futa topic yako maana unajadili mambo yasiyowezekana!
     
  6. k

    kubenafrank Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up kamanda
     
  7. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,957
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Tatizo lako We Faiza Foxy unawaza CHADEMA kila kukicha. soma vizuri hoja ya mtoa mada utamwelewa
     
  9. y

    yaya JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ulichokiandika kina ukweli, lakini naomba nitoe angalizo.
    Siku hiyo haiji kama manna ya wana wa Israeli kule jangwani, huwa na chanzo chake ambacho tayari kipo lakini pia huwa na waanzilishi ambao nao wapo japo hutaki au unajifanya kutowatambua.
    Hakuna vita isiyokuwa na jemadari wake.
     
  10. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Soma vizuri mkuu. Mtoa hoja hakujadili chadema amejadili binadamu wa kitanzania.
     
Loading...