siku ulipopigwa bao ukafurahia!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

siku ulipopigwa bao ukafurahia!!!

Discussion in 'Sports' started by Mc Tilly Chizenga, Mar 2, 2012.

  1. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,554
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mi ni mshabiki wa manchester!ilikuwa mechi kati man utd na chelsea!david luiz alitufunga bonge la goli mpaka japo umefungwa lakini unafurahia goli!je wewe siku gani timu yako ilifungwa goli zuri mpaka mwenyewe ukalipenda?
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 493
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wewe sio shabiki wa kweli wa Manchester united ila ni mamluki.
     
  3. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,554
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkuu tukishindanishwa ushabiki wa man utd mimi nina uzito wa tyson wewe rashid matumla!lakini hilo halinifanyi niwe kipofu nisione mambo mazuri wanayoweza kufanya wapinzani wangu!goli lile la luiz kama unalikumbuka ni kali mno!
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,554
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    nipe test yeyote itakayokuthibitishia mimi ni mshabiki wa man u kiasi gani!nasubiri challenge yako!
     
Loading...