Siku 7 katika Bustani ya Eden zilitaka kunitoa Roho

Siku 7 katika Bustani ya Eden zilitaka kunitoa Roho

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Posts
11,418
Reaction score
23,462
Huyu dada aliaga kwake kuwa ana safari ya kikazi mkoa flani lakini kiuhalisia ilikuwa ni Mkoa wa Kikanda wa DSM. Wilaya ya Kinondoni toka Wilaya yake nyingine.

Huwa nasikia wamegawa mikoa ya kikanda kiusalama kama sijkosea.basi akaja home weeke nzima alinambia ninunue kila kitu nmeweke kwenye friji hamna kutoka kwenda kokote kule.

Haikuwa shida nlinunua kila chakula ambacho tungehitaji.na vinywaji...siku hiyo asubuh nne alifika kwangu kwa kutumia uber. Maana kwake aliaga angeondoka kwa ndege.

Alipofika akaweka vibag vyake viwili chumbani akavua nguo akaenda oga akaja kwanza ili nipate kufungua kinywa chake.nikakifungua.alinambia aliweka kinywa chake kisitumike siku tano akidai yupo period ili alete nije kitumia mimi.

Tukaingia makubaliano. 7 days hakuna kuvaa nguo yoyote ile, hakuna kutoka nje. Ni KULA, KUTOM**NA , KUNYWA,KUPUMZIKA/ KULALA. Basi. No MORE NO LESS.

siku za mwanzoni nlienda fresh tu.siku ya tatu nikaanza ona nakosa nguvu miguuuni maaana kwa siku nlikuwa nasuguana naye namaliza mpaka mara 8-12. Sikuwa naelewa kuwa najichosha sana.naye akimaliza analala kama nusu saa.mimi inabidi sometime niamke nikapike.

Na yeye akiwa fit anaenda kupika wakati mimi napumzika.siku ya tatu nikaanza kuhisi hata sperms hazizalishwi kwa wingi ingawa nlijitahidi ndani kuwe na maziwa,karanga,mayai,na matunda kede wa kede. Nikaanza mpaka kuhisi headache. Tuna chenjuana kila wakati,mahali popote.mpaka nlianza kuona K Yake ina change...inakuwa so red hasa mle ndani from white to red.

Siku ya nne nikapata akili kuwa kidume naweza kufa hiv hiv... Nikaacha kupiga bao nyingi... Nikawa ni mtu wa pasi ndefu ,chenga na bao moja ndani ya dk 90. Mbinu hii ilinisaidia sana maana ikawa yeye namwacha apige hata 8 kwa siku. Mi napiga mbili au tatu.

Mpaka siku anatakiwa arudi kwake yule mwanadada aligoma.anasema hataki kurudi kwake.tuendelee kuwa tunaishi pamoja na kutiana.mimi likizo yangu ilikuwa inaisha naye aliomba leave yake ilikuwa inaisha.

Tulijadiliana na kubishana sana akitaka tuendelee kuwa tunatomb**a muda wote. Hali mimi naona nisije nikafa mle ndani.we called those 7 days... 7 days in Eden. Ilikuwa hatari kubwa lakini salama. Mnashinda uchi.mnakula na kutiana muda wowote.mnacheza na ku enjoy life.

Haya maisha haya.... Asikwambie mtu mwaka jana nitabaki naukumbuka sana
 
Peleka jukwaa la wakubwa hapa si mahali pake!
 
Huyu dada aliaga kwake kuwa ana safari ya kikazi mkoa flani lakini kiuhalisia ilikuwa ni Mkoa wa Kikanda wa DSM. Wilaya ya Kinondoni toka Wilaya yake nyingine.

Huwa nasikia wamegawa mikoa ya kikanda kiusalama kama sijkosea.basi akaja home weeke nzima alinambia ninunue kila kitu nmeweke kwenye friji hamna kutoka kwenda kokote kule.

Haikuwa shida nlinunua kila chakula ambacho tungehitaji.na vinywaji...siku hiyo asubuh nne alifika kwangu kwa kutumia uber. Maana kwake aliaga angeondoka kwa ndege.

Alipofika akaweka vibag vyake viwili chumbani akavua nguo akaenda oga akaja kwanza ili nipate kufungua kinywa chake.nikakifungua.alinambia aliweka kinywa chake kisitumike siku tano akidai yupo period ili alete nije kitumia mimi.

Tukaingia makubaliano. 7 days hakuna kuvaa nguo yoyote ile, hakuna kutoka nje. Ni KULA, KUTOM**NA , KUNYWA,KUPUMZIKA/ KULALA. Basi. No MORE NO LESS.

siku za mwanzoni nlienda fresh tu.siku ya tatu nikaanza ona nakosa nguvu miguuuni maaana kwa siku nlikuwa nasuguana naye namaliza mpaka mara 8-12. Sikuwa naelewa kuwa najichosha sana.naye akimaliza analala kama nusu saa.mimi inabidi sometime niamke nikapike.

Na yeye akiwa fit anaenda kupika wakati mimi napumzika.siku ya tatu nikaanza kuhisi hata sperms hazizalishwi kwa wingi ingawa nlijitahidi ndani kuwe na maziwa,karanga,mayai,na matunda kede wa kede. Nikaanza mpaka kuhisi headache. Tuna chenjuana kila wakati,mahali popote.mpaka nlianza kuona K Yake ina change...inakuwa so red hasa mle ndani from white to red.

Siku ya nne nikapata akili kuwa kidume naweza kufa hiv hiv... Nikaacha kupiga bao nyingi... Nikawa ni mtu wa pasi ndefu ,chenga na bao moja ndani ya dk 90. Mbinu hii ilinisaidia sana maana ikawa yeye namwacha apige hata 8 kwa siku. Mi napiga mbili au tatu.

Mpaka siku anatakiwa arudi kwake yule mwanadada aligoma.anasema hataki kurudi kwake.tuendelee kuwa tunaishi pamoja na kutiana.mimi likizo yangu ilikuwa inaisha naye aliomba leave yake ilikuwa inaisha.

Tulijadiliana na kubishana sana akitaka tuendelee kuwa tunatomb**a muda wote. Hali mimi naona nisije nikafa mle ndani.we called those 7 days... 7 days in Eden. Ilikuwa hatari kubwa lakini salama. Mnashinda uchi.mnakula na kutiana muda wowote.mnacheza na ku enjoy life.

Haya maisha haya.... Asikwambie mtu mwaka jana nitabaki naukumbuka sana
Raha zaidi mngetoka nje ya tizii mngeenda hotel moja matata sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elimu elimu elimu. Ungekufa tu.

"All the gods, all the heavens, all the hells are within you"
 
Back
Top Bottom