Siku 100 za Utawala wa Dr Shein mwendo mdundo


Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,717
Likes
1,728
Points
280
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,717 1,728 280
Wachina wana msemo "Safari ya maili 1000 inaanzwa na hatua moja". Dr Shein katika safari yake ya miaka mitano ameanza kupiga hatua kuelekea ngamani, lakini amefungwa vikwazo( gavana) miguuni mithili ya vikuku vizito.

Mshindani wake wa kisiasa Maalim Seif ambae anaonekana kumfuata nyuma kwa kasi ya konokono na kumuombea dua la mwewe ateguke miguu ili ateleze na kuweza kumpokonya kijiti na kushika dola!

Ni siku 100 za machungu na uvumilivu kwa Dr. Shein ya kutaka kujaribu kuviunganisha vipande viliovunjika vya kioo vya utengamano bila ya mafanikio.
Ni siku 100 za machungu na uvimilivu kwa Maalim Seif ya kutaka kuidaka bila mafanikio tonge iliokuwa inaelekea kinywani mwake na kuanguka na hata kuomba usaidizi huwa wa kukatisha tamaa

Ni siku 100 za majigambo na tashtiti kwa Dr. Shein kumwelekezea mpinzani wake na kumueleza kuwa uchaguzi umekwisha na sasa ana andaa mikakati ya ushindi wa uchaguzi wa mwaka 2020

Ni siku 100 za majigambo na tashtiti kwa Maalim Seif kumuelekeza mshindani wake kuwa yeye ni Rais halali wa Zanzibar na kamwe Dr. Shein hatamaliza ngwe yake iliobaki!

Ni siku 100 za fitina na na mfarakano kwa wananchi wa Zanzibar ambao wanauona mustakabali wa nchi yao umewekwa rehani na si rahisi kugomboka na kile ambacho wanachokiona kiko mbele yao ni giza nene lisiopambazuka tu.

Ni siku 100 za utawala wa Dr Shein ulioangukia katika mwezi mtukufu wa Ramadhan,mwezi wa toba na maghufira. Mawaidha mazito yanayohubiri amani kusameheana na kustahamiliana ni kasida zinazovuma kila siku na pembe zote za Zanzibar. Nilitarajia funga zetu zingefyatua mishipa ya fahamu ya viongozi wetu kuirejesha nchi yetu zama za Siti Binti Saad pale alipotuturubisha " Zanzibar ni njema atakae aje lakini asije kufanya fujo"

Tumewaona Nahodha na Rubani wanavyo gombania sukani wakiburuzana Tezi na Omo; Imefika wakati wa kurejea ngamani kwa mustakabali mwema wa mama Zanzibar.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,600
Likes
13,183
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,600 13,183 280
Mmh..... No comments.....
 
N

nikubhilikile uje

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
265
Likes
232
Points
60
N

nikubhilikile uje

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
265 232 60
Mmmmmmmm equet equal to zore
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,587
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,587 280
Zanzibar hakuna raisi. Kuna mtu anayesadikiwa kuwa raisi na vyombo vya dola tu. Wananchi hawamtambui. Ni ngumu sana zanzibar kuendelea bila serikali kuwepo. Wananchi wa zanzibar wanajiongoza wenyewe kwa sasa.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,227
Likes
44,766
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,227 44,766 280
Wachina wana msemo "Safari ya maili 1000 inaanzwa na hatua moja". Dr Shein katika safari yake ya miaka mitano ameanza kupiga hatua kuelekea ngamani, lakini amefungwa vikwazo( gavana) miguuni mithili ya vikuku vizito.

Mshindani wake wa kisiasa Maalim Seif ambae anaonekana kumfuata nyuma kwa kasi ya konokono na kumuombea dua la mwewe ateguke miguu ili ateleze na kuweza kumpokonya kijiti na kushika dola!

Ni siku 100 za machungu na uvumilivu kwa Dr. Shein ya kutaka kujaribu kuviunganisha vipande viliovunjika vya kioo vya utengamano bila ya mafanikio.
Ni siku 100 za machungu na uvimilivu kwa Maalim Seif ya kutaka kuidaka bila mafanikio tonge iliokuwa inaelekea kinywani mwake na kuanguka na hata kuomba usaidizi huwa wa kukatisha tamaa

Ni siku 100 za majigambo na tashtiti kwa Dr. Shein kumwelekezea mpinzani wake na kumueleza kuwa uchaguzi umekwisha na sasa ana andaa mikakati ya ushindi wa uchaguzi wa mwaka 2020

Ni siku 100 za majigambo na tashtiti kwa Maalim Seif kumuelekeza mshindani wake kuwa yeye ni Rais halali wa Zanzibar na kamwe Dr. Shein hatamaliza ngwe yake iliobaki!

Ni siku 100 za fitina na na mfarakano kwa wananchi wa Zanzibar ambao wanauona mustakabali wa nchi yao umewekwa rehani na si rahisi kugomboka na kile ambacho wanachokiona kiko mbele yao ni giza nene lisiopambazuka tu.

Ni siku 100 za utawala wa Dr Shein ulioangukia katika mwezi mtukufu wa Ramadhan,mwezi wa toba na maghufira. Mawaidha mazito yanayohubiri amani kusameheana na kustahamiliana ni kasida zinazovuma kila siku na pembe zote za Zanzibar. Nilitarajia funga zetu zingefyatua mishipa ya fahamu ya viongozi wetu kuirejesha nchi yetu zama za Siti Binti Saad pale alipotuturubisha " Zanzibar ni njema atakae aje lakini asije kufanya fujo"

Tumewaona Nahodha na Rubani wanavyo gombania sukani wakiburuzana Tezi na Omo; Imefika wakati wa kurejea ngamani kwa mustakabali mwema wa mama Zanzibar.
Umesahau kuandika kwamba pamoja na mambo mengine MWEZI WA RAMADHAN UNAKATAZA MWISLAM KUFANYA DHULUMA , ya wazi ama ya kificho kwa mapanga ama kwa vifaru .
 

Forum statistics

Threads 1,237,260
Members 475,501
Posts 29,282,832