Sijui nifanyaje ushauri

Sijui nifanyaje ushauri

tehamo09

Member
Joined
May 14, 2015
Posts
5
Reaction score
0
Simuelewi huyu mwanaume kanianzishia gubu tu haongei na mimi wala kuwasiliana ukimpigia simu akipokea anakujibu anavyojua yeye kila kitu kwake ni lawama tu, mambo yake anafanya kimya kimya, sijui nifanyaje tupo mbali mbali ingawa tuna watoto watatu.
 
Simuelewi huyu mwanaume kanianzishia gubu tu haongei na mimi wala kuwasiliana ukimpigia simu akipokea anakujibu anavyojua yeye kila kitu kwake ni lawama tu mambo yake anafanya kimya kimya sijui nifanyaje tupo mbali mbali ingawa tuna watoto watatu.
Mchunguze, kwa mbaaaaaaaaaaaaaali napata harufu ya mchepuko... Fanya uchunguzi makini kuna jambo usilotakiwa kulijua ila ndio lazima ulijue uwe huru kupanga maisha yako.
 
Simuelewi huyu mwanaume kanianzishia gubu tu haongei na mimi wala kuwasiliana ukimpigia simu akipokea anakujibu anavyojua yeye kila kitu kwake ni lawama tu, mambo yake anafanya kimya kimya, sijui nifanyaje tupo mbali mbali ingawa tuna watoto watatu.

Pengine ukipiga simu huwa unatanguliza kuelezea shida zako bila hata kumsalimia,kama ambavyo umefanya kwenye huu uzi.

Ningeomba kabla hujamchunguza yeye,jichunguze ww kwanza na uhakikishe kuwa huna gubu ambalo unahisi mwenzi wako analo.

Maana yawezekana unatwambia yeye anagubu,kumbe na yeye anawaambia jamaa zake kuwa siku hizi unagubu.

#Mtazamo_tu .
 
Labda hii itakusaidia tehamo09
1. Punguza kumpigia simu na mazungumzo ya kukariri sana.....
2. Wape wanao time ya kuwaongoza (uwe karibu nao) kimaisha......

Mzee atajirudi mwenyewe.....
 
Last edited by a moderator:
Simuelewi huyu mwanaume kanianzishia gubu tu haongei na mimi wala kuwasiliana ukimpigia simu akipokea anakujibu anavyojua yeye kila kitu kwake ni lawama tu, mambo yake anafanya kimya kimya, sijui nifanyaje tupo mbali mbali ingawa tuna watoto watatu.

Pole fimbo ya mbali haiwi nyoka
 
Pole mwaya, naimani ukikaa kimya na wewe huku ukiangalia zaidi maisha ya watoto wako itapendeza sana.
 
Nyege zake zimempanda kichwani kama hachepuki
 
Pole mwaya, naimani ukikaa kimya na wewe huku ukiangalia zaidi maisha ya watoto wako itapendeza sana.

Ninamsupport mdida focus katika kulea wanao but haujatuambia kama kama wewe unakazi na kama hauna je huwa anatuma hela za matumizi kwa watoto.
 
Back
Top Bottom