Sijui kama jimbo la Nyang'hwale linafahamika


K

KASEME

New Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
1
Points
0
K

KASEME

New Member
Joined Dec 9, 2012
1 0
Habari wanaJF? kwanza niwasalimu na kuwashukuru Mods kwa kunipokea hapa jamvini. Ninayo mengi ya kusema nanyi hususani kuhusu ufahamu wa wanabodi kuhusiana na jimbo la Nyang'hwale kwani sielewi kama watu wanatambua uwepo wake!!! Ikiwa ni wanajimbo wenyewe, watawala na hata wadau wowote wawao wa maendeleo. Watakaosema lolote, ama watakuwa wamenitoa matongotongo au watakuwa wamenipa pakuanzia kupata taarifa za jimbo hili.
Nawasilisha.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,908
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,908 2,000
Namkumbuka mseminari wa siku nyingi aliyekuwa mbunge wa hapo bunge lililopita
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,092
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,092 2,000
Duh. Sielewi ndo nyambari nyangwine au kiumbe kingine!
 
C

Chief Lugina

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
290
Points
0
C

Chief Lugina

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
290 0
Habari wanaJF? kwanza niwasalimu na kuwashukuru Mods kwa kunipokea hapa jamvini. Ninayo mengi ya kusema nanyi hususani kuhusu ufahamu wa wanabodi kuhusiana na jimbo la Nyang'hwale kwani sielewi kama watu wanatambua uwepo wake!!! Ikiwa ni wanajimbo wenyewe, watawala na hata wadau wowote wawao wa maendeleo. Watakaosema lolote, ama watakuwa wamenitoa matongotongo au watakuwa wamenipa pakuanzia kupata taarifa za jimbo hili.
Nawasilisha......
Umeanza vibaya kaka, Sasa unataka kujua kama waJF wanalifahamu Jimbo la Nyang'hwale au unataka kufahamishwa kuwa jimbo la Nyang'hwale lipo? sababu umeanza kwa kusema hujui kama kuna watu wanatambua uwepo wake ikiwa ni wanajimbo wenyewe, watawala hata wadau wa maendeleo.

Sasa kijana unataka kusema kweli hujui kama watawala hawajui uwepo wa Nyang'hwale? yaani hata wanajimbo wenyewe hawajui uwepo wa jimbo lao? huenda ulikuwa unamaanisha tofauti na ulichoandika. Sasa unataka utolewe tongotongo kuhusu kulifahamu hilo jimbo kama lipo au kuhusu nini?

Then unasema unayo mengi ya kusema na sisi juu ya jimbo hilo mwishoni unataka utolewe tongotongo juu ya jimbo hilo hilo, which is which. Ni sawa huenda unalitaka hilo jimbo lakini gear unayoingilia siyo lazima upime kwanza maneno yako then njoo na hoja kwa nini 2015 wamkatae huyo mwarabu na wakupokee wewe?.

Kwa ufupi jimbo la Nyang'hwale ni moja kati ya majimbo matatu ya wilaya ya GEITA mengine ni GEITA na BUSANDA ambapo najua kuna dogo anakwenda kugombea kule na Inshallah nitakuwa mpambe wake.
Otherwise tupe hayo mengi uliyonayo kuhusu jimbo la Nyang'hwale..


Chief Lugina for BAVICHA CHAIRMAN-GEITA REGION next ELECTION
 
C

Chief Lugina

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
290
Points
0
C

Chief Lugina

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
290 0
We ni wa KASEME au wa MABAMBA?
 
M

mjuaji

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
166
Points
0
M

mjuaji

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
166 0
mbunge wa jimbo hilo ni std 7.hata mbunge wa Busanda mbali kuwa graduate kaolewa DAR
 
M

MALAGASHIMBA

Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
71
Points
95
M

MALAGASHIMBA

Member
Joined Dec 7, 2011
71 95
Ni moja ya majimbo ya iliyokuwa wilaya ya Geita na ni moja ya wilaya mpya ktk mkoa mpya wa Geita. Mbunge wake anaitwa Kazu ni std 7.
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,793
Points
1,250
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,793 1,250
Anachotaka kujua ni uhai wa jimbo hilo kisiasa, kiuchumi na maendeleo mengine!!!msaidieni wananyang'hwale uenda akawa na la muhimu kuwajulisheni, waswahili wana usemi wao mgeni njoo wenyeji wapone!!!
 
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
479
Points
170
Ntale Wi Isumbi

Ntale Wi Isumbi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
479 170
Habari wanaJF? kwanza niwasalimu na kuwashukuru Mods kwa kunipokea hapa jamvini. Ninayo mengi ya kusema nanyi hususani kuhusu ufahamu wa wanabodi kuhusiana na jimbo la Nyang'hwale kwani sielewi kama watu wanatambua uwepo wake!!! Ikiwa ni wanajimbo wenyewe, watawala na hata wadau wowote wawao wa maendeleo. Watakaosema lolote, ama watakuwa wamenitoa matongotongo au watakuwa wamenipa pakuanzia kupata taarifa za jimbo hili.
Nawasilisha.
Kama unamaanisha jimbo la uchaguzi la Nyag'wale ni kweli lipo na linafahamika na NEC, Bunge la JMT, wakazi na wapiga kura jimboni n.k. Sasa sijui unauliza kufahamika kupi?

Kwa taarifa tu ni kwamba Jimbo la Nyag'wale (sasa ni wilaya mpya pia) lipo katika mkoa mpya wa Geita (zamani Mwanza). Jimbo hili limeongozwa na Bw. James Musalika wa CCM kwa vipindi viwili (au zaidi??) kabla ya kuangushwa kwenye kura za maoni (wenye chama caho wanasema kura hazikutosha) na Bw. Ahmed Nassor Amar mwaka 2010, ambaye kwa sasa ndio mbunge wake kupitia chama kiileeeee cha magamba. Tofauti na majimbo jirani kama vile Busanda, Geita na hata Sengerema ambayo angalau yanaonyesha dalili za nguvu ya upinzani kuzidi kuimarika, jimbo hili bado linaonekana kama himaya ya magamba. Yamkini, nguvu zaidi ya upinzani inahitaji kuelekezwa huku kwa wananchi hawa watanzania wenzetu, walima nanasi kwa wingi, wanaoishi kwenye maeneo yenu dhahabu nyingi lakini hali ya maisha yao ni duni. Kila kukicha ni heri ya jana, lakini bado wanaendelea kuimba 'chama chama kimetukomboa chama'........
 
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,983
Points
2,000
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,983 2,000
Lile duka la jumla la spea za pikipiki za kichina la Nyamigogo liko maeneo ya msimbazi si duka la huyo mbunge wa Nyang'hwale?
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,641
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,641 2,000
Habari wanaJF? kwanza niwasalimu na kuwashukuru Mods kwa kunipokea hapa jamvini. Ninayo mengi ya kusema nanyi hususani kuhusu ufahamu wa wanabodi kuhusiana na jimbo la Nyang'hwale kwani sielewi kama watu wanatambua uwepo wake!!! Ikiwa ni wanajimbo wenyewe, watawala na hata wadau wowote wawao wa maendeleo. Watakaosema lolote, ama watakuwa wamenitoa matongotongo au watakuwa wamenipa pakuanzia kupata taarifa za jimbo hili.
Nawasilisha.
Ndio kwanza nakusikia wewe,
Ni kitu gani hiki?
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,790
Top