Sijawahi kuamini usafiri wa ndege

moesy

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Posts
3,555
Reaction score
3,539
Wengi wanausifia sana usafiri wa ndege ,ila utabaki kuwa usafiri wenye risk kubwa ,na likidondoka kutoka uko juu chance ya kupona ni 0.00000001.
Siku nimechukia safari ya ndege ni mwaka jana fastjet dar to mza,kitu upepo ulipiga ,yaani nikaona lindege linashuka,ukisisikia kitu kinapiga chp na kurudi ndio hapo.Aisee uyu mgunduzi wa ndege atafutwe atumbuliwe.
Alafu zinavyopenda kuangukia baharini,ata ukipona unajikuta huwezi kuogelea unaamua kujifia mwenyewe.
 
Upo km mm yani
 
Nimeona mantiki ya bandiko lako, kutoamini usafiri wa ndege.
Nashauri embu jaribu usafiri wa wanyama.
Nimeshajaribu naona upo poa,hakuna stress
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…